Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Timu ya Taifa (taifa *s)

Discussion in 'Sports' started by Isaac, Dec 14, 2010.

  1. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ninapenda kuzungumzia jambo moja ambalo huenda ni dogo na linapuuziwa ndio maana siku zote timu yetu ya Taifa(si Kilimanjaro stars) imekuwa ikifanya vibaya kila kukicha.
    Pamoja na jitihada zote nadhani jambo la msingi ni namna ya kuwapata wachezaji. Kocha hulazimika kuchagua wachezaji toka timu za Tanganyika na pia Zanzibar.
    Ni kwanini kusiwe na ligi moja itakayozikutanisha timu toka Zanzibar na za Bara. Huenda tukapata wachezaji wazuri kutokana na ushindani utakaokuwepo.
     
Loading...