Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Timu ya taifa ina sababu gani ya kutowaita wachezaji wetu wa kimataifa?

Discussion in 'Sports' started by mundele, Jan 27, 2010.

  1. mundele

    mundele Member

    #1
    Jan 27, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu kuisoma na kuichanganua timu yetu ya taifa na kujiuliza je? nini chanzo cha kutofanya vizuri katika michezo ya kimataifa? je? inawezekana kwamba ni tatizo la kocha kama wengi wetu tunavyofikiria? au ni urasimu uliopo kwenye vyama vyetu vya michezo nchini??? lakini nimegundua kwamba Tanzania ina wachezaji zaidi ya 10 wanaocheza mpira wa kimataifa katika mataifa mbalimbali ulimwenguni na wengiwao kwenye Super league za mataifa hayo...Nafikiri labda tungewatumia hao wachezaji wetu wa nje labda wangekuja na technics mbalimbali za kimpira walizozipata kutoka huko kwenye vilabu vyao kuliko kungangania suala la kocha ambalo linaonekana ni ndiyo tatizo kwa sasa...Huo ni mtazamo wangu tu wadau, Kazi kwenu.....
     
  2. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ebu wataje hao wachezaji basi!
     
  3. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hakuna wachezaji wa Tanzania walio nje ambao ni bora kuliko walio ndani ya Tanzania.

    Wachezaji wanapaswa kuteuliwa timu ya Taifa kama tu wanafikia viwango vinavyotakiwa, si tu kama wanacheza nje.

    Kama alivyosema mchangiaji wa kwanza, wataje walio na kiwango. Kwanza tungeshawasikia kama tunavyowasikia wa nchi nyingine.
     
Loading...