Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

timu ya olimpic kuwasili kesho

Discussion in 'Sports' started by kay 18, Aug 13, 2012.

  1. kay 18

    kay 18 Senior Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    timu ya taifa iliyoshiliki mashindano ya olimpic jijini london,kuwasili kwa bus kesho majira ya saa 3:30 asubuhi,ww kama mtanzani na mzalendo unaombwa kujitokeza pale ubungo kuwapoke mashuja wetu,
     
  2. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kilaza njoo uchukue ramani ya Dunia Tawala ili uone kama hoja yako ina msingi.

    Nawashauri wananchi shime tukawapokee baada ya kujua watafika saa ngapi na wapi. Nimeambiwa wanarudi na mizigo ya picha za wachezaji wa nchi nyingine walioshinda medali za olimpiki kwa ajili ya kumbukumbu za kizazi kijacho.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Yule mwenye malaria keshapona? Nataka kumletea zawadi ya neti
     
  4. kay 18

    kay 18 Senior Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nahs atakuja kwemye machela yule,
     
  5. kay 18

    kay 18 Senior Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama unataka kuwapokea mtafute bahi umuulize, wanakuja lini? uone moto wake,na kama atakujibu naiman utakuwa peke yako airport,
     
Loading...