Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Timu ya M4C ikiwa kambini

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kichwa Ngumu, Jun 5, 2012.

  1. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kamanda Mbowe Lema na Ally Bananga wakiiwa kambini wakipata msosi wa pamoja na wazee wa kimakonde ambao wameamua kuvua ujinga wa ki-CCM na kuvaa ukamanda na kuwapigania watanzania wenzao.

    Hii ni mtwara nyumbani kwa kina Nape Nnauye ambako wazee wa kule hawataki kumsikia na CCM yake..M4C ndio tumaini lao

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Asante sana
     
  3. shegaboy

    shegaboy JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inapendeza sana kwani ndio kujicganganya na watu huku
     
  4. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mwendo huu lazima kieleweke very soon. Sijui mbunge wa Bahi atavuliwa Ubunge kwa kashfa inayomkabili? Maana ni uwanja wa mazoezi kwa 2015
     
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mboga iko wapi?. nimependa sana hii. ugali wa jumuia kama huu huwa mtamu sana. tonge tatu tu ugali umeisha.
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,686
    Likes Received: 9,332
    Trophy Points: 280
    Hii kali!
     
  7. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu mboga huwa inakaa hapo katikati kileleni mwa nguna.
     
  8. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Inanikumbusha miaka fulani nikiwa juniour nilitembelea kwenye moja ya familia ya ndugu zetu na peke yangu nilikwa mdogo....likaletwa sinia la ubwabwa ile nanawa maji nikatumwa maji ya kunywa narudi tu sinia jeupeee. Toka siku hiyo nikienda nawekwa kwa akina mama maana wale vijana duh walikuwa ni nomaa.
     
  9. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    safi sana makamanda leading by example
     
  10. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Neno nguna sijalisikia muda mrefu kweli, asante kwa kunikumbusha mbali!!!!
     
  11. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    nilisahau. hapo inatakiwa uwe unamega ugali pembeni pembeni ili usitoboe shimo lenye mboga coz mchuzi waweza tapakaa sinia nzima.
     
  12. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo naona ka-chamaki nchanga hakakosi!!
     
  13. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,712
    Trophy Points: 280
    Mkuu dubu, mimi naona hiyo kitu ni kama ubweche vile!! Nguna kweli hiyo?! Maana hata Freeman alivyoshika hilo tonge, halijakaa kama tonge la nguna, bali kama tonge la ubweche.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Jeruh

    Jeruh Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    2015 kitaeleweka tu.....
     
Loading...