Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Timu ya kupitia mapendekezo ya Tume teule ya Dr. Mwakyembe imefikia wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DMussa, Mar 26, 2008.

  1. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,258
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wakuu heshima mbele!
    Kama kawaida watanzania tunahitaji kujua hii timu mpaka sasa kazi waliyopewa na Mh. Waziri Mkuu wamefika nayo wapi?

    Status pliiz...
     
Loading...