Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Timu ya kuchunguza kifo cha Mwangosi imeibiwa Iringa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimbori, Sep 13, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Polisi Iringa
    wamekiri kwamba wizi umefanyika
    kwa timu inayochunguza kifo cha Daudi
    Mwangosi, laki 9 na Ipad vimeibwa.
    Chanzo: Couds FM, Aplifaya, Millard Ayo.
     
  2. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Nimemsikia RPC wa Iringa, Michael Kamuhanda, akisema kwamba, timu hiyo imeibiwa baada ya wezi kufungua mlango wa lodge ya Ruaha International kwa kutumia master keys na, Polisi Iringa inafanya uchunguzi.
    Wasiwasi wangu: Yawezekana imesukwa dili ili vifaa hivyo kuiibwa ili kupunguza kasi ya uchunguzi.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,135
    Trophy Points: 280
    hahahahaa wezi wao wenyewe policcm kuficha ushahidi....
     
  4. M

    Maga JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hakuna uchunguzi hapo wamejiibia wenyewe ili ionekane uchunguzi umeshindikana
     
  5. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Nimesikia pia katika Radio Free Afrika ktk kipindi kinachoongelea habari za magazeti. Je MGOMO WA KUSUSIA habari za kipolisi unaendelea.
     
  6. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani naomba mnikumbushe hiyo orodha ya timu ya uchunguzi....
     
  7. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hakuna mgomo tena hapo. Zimepatikanaje habari za wizi huo? Si umesikia ni chombo cha habari kilichotoa habari hizo? Double standards za waandishi wa habari. Imekula kwake tu Mwangosi, hata wenzake wamemtosa. Danganya toto na kutafuta umaarufu kwa mgongo wake vinaendelea. Kadiri jina la Daudi Mwangosi linavyotajwa anayedhurika kisaikolojia ni ndugu zake tu. Huenda hata hizo habari za wizi ni strategy za polisi kuwadaka waandishi wa habari njaa kuona kama kuna umoja kwa waandishi katika kususia habari. Kwani zilichaguliwa habari za kipolisi za kususiwa? Polisi wameshinda hapo.
     
  8. Gaston Mbilinyi

    Gaston Mbilinyi JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 24, 2010
    Messages: 297
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tutegemee tume nyingine itakayochunguza vyombo vya tume vilivyoibiwa! Kazi kweli kweli.
     
Loading...