Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Timu ya Coastal Union imepotelea wapi?

Discussion in 'Sports' started by Omumura, Jan 13, 2010.

  1. O

    Omumura JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wajameni nimeikumbuka hii timu enzi zake ikitamba na wachezaji kama Juma Mgunda,Kasongo Athman,Mohamed Mwameja nk.sijui imepotelea wapi,kuna mwenye habari wajameni?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,262
    Trophy Points: 280
    wachawi wa Tanga wana mkakati mahususi wa kuyarudisha nyuma maendeleo ya mkoa wao.
    sasa wanairiga timu yao iwe inafanya vibaya kila kukicha.
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    soka la bongo:
    katibu wa coastal union-NI HUYO HUYO FRIENDS OF SIMBA
    kocha wa kagera sugar-NI HUYO HUYO YANGA ASILI
    mmiliki wa moro united-NI KIONGOZI WA FRIENDS OF SIMBA
    mmiliki wa african lyon-NI MFADHILI MKUU WA SIMBA

    unajifunza nin hapo mwanamichezo?
     
  4. K

    Konaball JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,345
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Timu ya Coastal Union ipo ligi ya daraja ya kwanza Taifa kama itafanikiwa kupanda basi ligi ya VODACOM msimu ujao itakuwepo
     
Loading...