Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Timu ipi kiboko kuliko timu zingine?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Oct 25, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Timu ipi kiboko kuliko timu zingine?

    [​IMG]
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG][​IMG] au [​IMG]


    [​IMG]
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    [​IMG][/QUOTE]Timu itakayo shinda mwenzake ndio kiboko Mbuzi Mzee
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu Mzizimkavu mie naona zote Kiboko mwanangu.
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 3,001
    Trophy Points: 280
    Kigezo cha ubora ni mtihani kidogo, tuwe na criteria za ubora itatusaidia lakini kama tunazungumzia kusukuma ngozi nadhani mpangilio unajieleza wenyewe, ila namba 8 kwa sasa ni dhofli hali nafuu ya upanga kukatia ubapa, iende namba 12 japo ni chama langu kabisa
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,251
    Trophy Points: 280
    Nani ana logo ya majimaji ya songea?
     
  7. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 3,001
    Trophy Points: 280
    Kigezo cha ubora ni mtihani kidogo, tuwe na criteria za ubora itatusaidia lakini kama tunazungumzia kusukuma ngozi nadhani mpangilio unajieleza wenyewe, ila namba 8 kwa sasa ni dhofli hali nafuu ya upanga kukatia ubapa, iende namba 12 japo ni chama langu kabisa
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Yanga kiboko bhana! bhaa
     
  9. b

    babacollins JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kigezo cha mtihani sio mtihani kaka ndo mana kwako umezipanga vizuri mkuu na alie uliza swali amejibu kwa kuzipanga wazee wa namba 8 nawapenda huwa mnasema ukweli hampepesi mambo
     
Loading...