Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Timu iliyofungwa magori mengi afrika mei. 2012

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Midavudavu, May 8, 2012.

  1. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aya we utafiti umebaini kuwa ni yanga ya tz ambayo imepigwa gori 5 kwa mkupuo. Nenda ktk google mwana.
     
  2. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bao sita kwa kalai za mwaka 1977
     
  3. s

    sumalee New Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya ni mambo ya kawaida sio ishu na kwa mpenzi wa dhati wa Yanga that's a good challenge.
     
  4. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jokes au taarifa? Watu tunakuja kucheka huku.
     
  5. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Hiyo ilikuwa kweli au utani
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaa vilaza hao
     
Loading...