Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Timoth Apio na vita ya uganda

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ngoshwe, Jun 24, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Timoth Apio Katibu mkuu mstaafu haoa TBC1 akidadavua vita ya uganda.japo amechoka lakini yu serious na mwenye kumbukumbu tele
     
  2. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 917
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Mzee Apio kweli ana kumbukumbu kali. Kazeeka sana lakini anamkumbuka kila mtu kwa jina na kazi aliyokua akifanya. Nimempenda sana. Anasema sikio lake moja halisikii sababu ya milio ya simu alizokuwa akipokea toka,mstali wa mbele.
     
Loading...