Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Timiza ahadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AMARIDONG, Jan 25, 2011.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    ITV WAMEANZISHA KIPINDI CHA TIMIZA AHADI ,AMBAPO WABUNGE WANATAKIWA KWENDA KUELEZEA AHADI ZAO ZIMETIMIZWA KWA KIASI GANI MPAKA SASA,KUNA WABUNGE WALIAHIDI MABADILIKO MAKUBWA SIKU MIA ZA KWANZA OFISINI LAKINI ZIMEISHA NA HAKUNA LOLOTE

    KAMA MNYIKA WA UBUNGO ALIAHIDI KUTATUA MGOGORO WA ARDHI KWEMBE MpAKA SASA MUHIMBILI WANAANZA KUJENGA PALE KWEMBE WAZEE HAWAJALIPWA VIPI JAMANI TIMIZENI AHADI WABUNGE.
     
Loading...