Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Timetable hii kwa mbongo hata umpe mshahara kidogo atakubali

Discussion in 'Jamii Photos' started by MFILIPINO, Jan 31, 2011.

  1. M

    MFILIPINO Senior Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    35590_186993114648881_100000145808749_705215_7089177_n[1].jpg
     
  2. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Labda ofisi ya babu yako na awe amekudekeza mpaka mwisho...
     
  3. Rural Swagga

    Rural Swagga JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Sishangai mbona wapo watu kama hawa Maofisini mwetu!!!!! Au naongopa jamani??
    [​IMG]
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wahudumu ofisi za umma, tena wote ni wazee!!!
     
  5. czar

    czar JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    That shows how wavivu tulivyo, lakini tunapenda kuishi maisha ya juu and then tunataka maendeleo. Ha haaa kwa staili hiyo tutabaki tunapiga gwaride mwanzo mwisho. Ufisadi ndo umefika hm kwa mtindo huo.
     
  6. M

    MFILIPINO Senior Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahaha, JF kuna majibu jamani, mkuu hata ofisi iwe ya babu yako si mtaiua?
     
  7. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mbona ndivyo ilivyo..... tena hapo kama ni Jumatatu ongezea nusu saa ya kubishana kuhusu game la Jumamosi..., na kama 2 hours za kuongea kwenye simu kwa kutumia landline ya ofisi...
     
Loading...