Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Time has come to tell ccm dictatorship to go! We want democracy!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bernardp, Feb 18, 2011.

  1. bernardp

    bernardp Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Muda umewadia, Africa inapata mwanga mpya wa mapinduzi ya demokrasia na uwajibikaji. Aliyeiba awajibike, aliyeua awajibike pia. kutoka kaskazini. Ni muda muafaka sisi waafrika weusi tuitikie sauti inayotuita tuingie mtaani, tukubali kujitoa muhanga, tuiambie CCM na madikteta wao, ONDOKENI! Tumechoka. Tunataka demokrasia. It is NOW or NEVER!!
     
Loading...