Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Time changes in the UK

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RayB, Mar 29, 2010.

  1. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145

    Hivi wakuu hii imekaaje hawa waingereza ndo wanacontrol tome ya dunia? Manake kuanzia leo wanatuambia kuwa time imechange na lisaa limoja limesogea mbele yaani saa sita inakuwa ni saa saba, imekaaje hii na ni kwanini kila mwaka huwa nafikiria manake huwa wanaanza summer yao na changes hizi
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Do ur homework!
     
  3. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    What do you mean by homework Masa, Cooking? Thats not part of homework yet. Have you done yours on that? Just share pls
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mazee unapenda slopes? Y increase over X increase? maana swali lako ni kama la kwenye vilabu vya Kangara!
     
  5. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Teh teh kaka kangara siijui labda mkangafu ushausikia huo ntakuwa nimeitoa "Navalonge Swela kilabu"
     
Loading...