Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Timbulo AKAMATWA NA MADAWA YA KULEVYA BURUNDI CHEKI PICHA ZA TUKIO HAPA

Discussion in 'Celebrities Forum' started by MaxShimba, Feb 25, 2013.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2013
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]




     
  2. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2013
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huwaii kusikia ilikuwa movie anaigiza
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2013
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2013
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Timbulo kumbe ni bebeo?
    Duu
     
  5. Bob Fern

    Bob Fern JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2013
    Joined: Oct 28, 2012
    Messages: 875
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Who is Timbulo by the way?!
     
  6. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2013
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Ndo nani tena huyu?
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2013
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  8. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2013
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    timbulo ndo mdudu gani?
     
  9. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2013
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145




    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2013
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wehu mtupu........
     
  11. Geee

    Geee JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2013
    Joined: Nov 11, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nyonga hyo pimbi hadi kufa
     
  12. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2013
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kama ni kweli it is HIGH TIME wa Tanzania TUJiTAZAME KIUNDANI. Haiwezekani kila mkamatwa na drugs ni Mtanzania na MWENYE NAFASI YA KUWA MFANO KWA KIZAZI KIPYA NA JAMII KWA JuMLA!
     
  13. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2013
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kumbe imetokea hapa!
    [​IMG]
     
  14. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #14
    Feb 25, 2013
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Timbulo ndio waziri wa nini tena? maana hii serikali ya FASTJET ina vituko?
     
  15. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #15
    Feb 26, 2013
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na wewe pia great thinker?hauna akili hata punje,mtu mwenye akili timamu hawezi kumuombea binaadamu mwenzake mabaya kiasi hicho.
     
  16. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #16
    Feb 26, 2013
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Wewe ndio hauna akili, unadhani huo unga aliokuwa amebeba ni unga wa sembe au? ulikuwa unakuja kuuwa watu! mamia ya vijana ambao ndio nguvukazi ya Taifa wanateketea kwa ajili ya Wajinga wachache kama hawa wenye tamaa ya PESA CHAP CHAP! ningekuwa karibu ningemlima RISASI mjinga sana huyu!!!
     
  17. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #17
    Feb 26, 2013
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao vijana kwani huo unga wanalishwa kinguvu,wenyewe wamekata tamaa ya maisha na sisi tunawaletea tu,eti ungekua karibu ungemlima risasi hao walomzunguka wote wanazo risasi mbona hawajampga sababu wana akili timamu.
     
  18. w

    wamadish JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2013
    Joined: Jan 17, 2013
    Messages: 437
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    samahani km nakosea ndo yule aliyeimba WA LEO WA KESHO WALE! au sie?
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2013
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Mizigo ya vibosile hiyo,
    kesho tu utamkuta uraiyani.
     
  20. T

    Tuliwonda Senior Member

    #20
    Feb 26, 2013
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kuna kitu namshukuru mungu, ni kuweza kucontrol tamaa za kibinadamu. Maana hizo zote zilizomponza ni tamaa za kipuuzi tu.
     
Loading...