Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Timbe atimuliwa Papic amechukua mikoba kazi ipo Ndala inahaha....

Discussion in 'Sports' started by mzee wa njaa, Oct 24, 2011.

  1. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kibarua cha kwanza cha Papic ni mechi dhidi ya Simba tarehe 29 October, 2011.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sasa hivi nasikia wapo zambia wameenda kuloga..
     
Loading...