Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tim na Tom

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, May 5, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mida ya jioni jioni,watoto wawili,Tim naTom walikuwa wakicheza nje ya nyumba yao.Katika mchezo huo,Tim alichafuka usoni na Tom hakuchafuka.Mama yao aliwaita ndani ili wakalale.Kabla ya kwenda kulala,Tom alienda bombani kuosha uso wake lakini Tim hakwenda kunawa,alipanda kitandani na kuchapa usingizi.elezea,ni kwa nini Tom aliyekuwa msafi alienda kunawa uso na Tim aliyekuwa mchafu hakwenda kunawa?
     
  2. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me nitajuaje sasa
     
  3. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ndo swali linapoanzia!
     
  4. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hebu mwite kwanza huyo Tim aliyekuwa mchafu halafu akalala bila kunawa atujibu, maana yeye ndo atakuwa na sababu kwa kuwa ndiye mtenda

    lol............
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Nitarejea punde.
     
  6. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tom alikua msafi wa nje, ila moyoni na rohoni alikua ni mchafu, hivyo alienda kutubu (kunawa) kabla ya kulala, wakati Tim alikua mchafu tu wa nje ila rohoni msafi kweli kweli............ Anyway, jst trying 2 think it loud and kivingine.............
     
  7. t

    torres0909 Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nadhani sababu walikuwa wakicheza wote, Tom alipomwona Tim usoni kachafuka akajua na yeye pia kachafuka so akaenda kunawa.
     
  8. T

    TAITUZA Member

    #8
    May 5, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaaaaah? Mimi siwezi changia,sijui ni fumbooo au methaliiiii au nahauuuuuu?
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    japo hujamalizia,jibu lako ni sahihi.Tim na Tom ni mapacha,Tom alipomwona Tim mchafu akajua yeye naye ni mchafu akaenda kunawa na Tim naye alipomwona Tom msafi akajua naye ni msafi,akaenda zake kuchapa usingizi!
     
  10. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    haukusema kama hawa wana ni mapacha katika post yako a kwanza........ anyway tumeelewa.
     
  11. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kugundua tu kwamba hawa watoto walikuwa mapacha ni sehemu ya jibu!
     
  12. s

    salisalum JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    FUNDISHO:

    Bahati ya mwenzio usiilalie mlango wazi. Ni heri kuchukua tahadhali kabla ya hatari/ajali. Ukiona mwenzio kanyolewa wewe tia maji.
     
  13. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Tom alikuwa msafi kwa jadi - ndio maana (a) hakuchafuka ovyo (b) alinawa kabla ya kulala. Kinyume chake kwa TIM ambaye ana jadi ya kuwa mchafu
     
  14. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hilo pia wazo!
     
  15. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    msafi kwa jadi maaanake nini mtoto akiwa mdogo uchafu ndo sehemu yake...watoto mpaka wakaitwa TIM na TOM bado unataka uambiwe kuwa ni mapacha? Ofcoz swali limekaa kihesabu zaidi...yule alivyomwona mwenzie ni msafi naye akajihisi ni msafi pia na TOM naye kumuona TIM mchafu akajihisi kwa vyovyote atakua kachafuka coz walikua wanacheza wote DATZ A PERFECT ANS I LOVE IT
     
Loading...