Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tilalila

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by tobycow, Jan 20, 2012.

  1. tobycow

    tobycow Senior Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni pombe gan ya kienyeji ambayo unaikubali kwa kilev chake ambayo ungependa bajet yake ipitishwe ili iboreshwe kuacha hzi
    banana-ni nzuri inalewesha ila kuifungua ni nusu saa.ukifupisha iwe dakika 5 utakunywa vyupa
    dadii-harufu ya ukwel na inakufanya umuone mama mkwe nyumba ndogo
    mnazi-ni mtamu ila kunywa kistaarabu
     
  2. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna pombe inaitwa pingu,hiyo kabla ya kuanza kuinywa lazima ufunge pingu au kamba miguuni,maana bitu huwa vinatoka bila brekii
     
  3. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Please drink responsibly!
     
  4. v

    vunjajungu JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kihambule,unakunywa leo then kwa wk nzima kazi yako ni kunywa maji ya moto tu,stimu zinapanda!
     
  5. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pombe ya mpunga kulewa siku tatu tangu umekunywa.Nafikiri inaweza kupunguza matumizi yako
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    dah? Ya wapi hii mkuu...
     
  7. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Omosuka! Hii haina garama ukiinywa glasi moja tu unamaliza siku tatu hujalewa! Kuanzia siku ya nne mpaka ya kumi mambo yatakuwa si mambo! Unaona panzi kama aeroplane!
     
  8. b

    beyond heaven Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chang'aa a.k.a gongo,machozi ya simba, white laga, arki, distild illigal spirit..
    Pegi mbili tu ushamaliza kaz coz ni 81 alc%. Jero tu..
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Brrahahahahaaaaaah,eeeeeeeeewwwww!DWL,haya ndo matatizo ya kuchungulia JF wakati upo kazini,unaweza shindwa kufanya kazi.
     
  10. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ulanzi
    Wanywa asbhi wakati wa kwenda kazini unalewa wakati wa kurudi nyumbani
     
  11. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Chamu mkuu! Haiharibiwi na bacteria ile!
    Afu mkipitisha mswada,waambie wawe wanatuwekea kwenye vipakti vya buku au jero kama nyagi.
    Hata class unazama nacho,tcha akikuboa unazama chini ya dawati unanyonya.
     
  12. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sisiem,unakunywa hadi unaona matope ni dhahabu!!!
     
  13. tobycow

    tobycow Senior Member

    #13
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ki2 kischana ukipiga funda la kwanza uko uganda la pili uko kenya la 3 uko uarabuni unakula kitimoto na wajukuu wa sadam
     
  14. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ha ha ha niletea hapa nipunguze bajeti.
     
  15. driller

    driller JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hahahaaa asee watu wako deep kwenye mambo ya kupombeka... waulize kuhusu ni maneno gani kwenye vitabu vya dini yana wapa amani..! hupati reply hata moja hahahahaaaaahahah aasee kweli kaazi ipo huhuuuuu
     
  16. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,731
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Akyanani....hii balaaaa mungu wangu...mbavuuuu:: looo jf ni sooo!
     
  17. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaka ni jokes tu wengine ukiuliza hata ladha za ulabu hawajui ati
     
  18. Wang'wise

    Wang'wise JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kidugugugu
     
  19. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Senene Wine ndo iko poa sana
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu inapatikana wapi hiyo nikaijaribu ili niamini?
     
Loading...