Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tikisa dance walitenda haki?

Discussion in 'Entertainment' started by MAMESHO, Nov 13, 2011.

  1. MAMESHO

    MAMESHO Senior Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mahindano ya tikisa dance yalifanyika jana na washindi kujishindia zawadi za mamilioni. aidha mashindano hayo yalihusisha watu upiga kura kwa njiaya kutuma ujumbe mfupi wa maneno. kilichonisikitisha kabla ya mshindi kutangazwa hatukuonyeshwa idadi ya kura zilizopigwa ambazo ziliwapa ushindi huo. hii inanifanye nione kuna kukosekana kwa uwazi na kuleta wasiwasi kama haki ilitendeka kumpata mshindi. mnasemaje kuhusu hili?
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,066
    Trophy Points: 280
    Unalalamikia tikisa kutoonyeshwa kura,mbona hulalamiki kura za ccm mwaka 2010 kuwa hazina uwiano kila kituo?hiyo yaitwa chakachua style!!
     
  3. MAMESHO

    MAMESHO Senior Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    hhahhaaaaa kama vishindano vidogo hivi vinakosa transaparent sipati picha huko kwenye maslahi ya nchi kutakuwaje!!!!!!!!!!
     
Loading...