Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tiketi za challange kutopatikana city centre

Discussion in 'Sports' started by Igabiro, Dec 10, 2010.

  1. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kulikuwa na utaratibu wa kuuza ticket za mechi ambazo zinachezwa uwanja mpya wa taifa maeneo mbalimbali town, lakini tangu viingilio vipunguzwe ili kukidhi maisha halisi ya mtanzania, ticket sasa zinauzwa siku ya mechi tu tena uwanjani, kwa hiyo kunakuwa na foleni kubwa sana ya ticket hasa wale wenzangu na mimi wa shilingi elfu. Sasa nilitaka kujua ili ticket ziuzwe mjini mpaka ziwe za bei ya kifisadii tu?
     
Loading...