Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tiketi kwenye daladala

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by SI unit, Mar 2, 2012.

  1. S

    SI unit JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wadau wa JF, naamini wengi wetu ni watumiaji au tulishatumia usafiri wa uma al'maarufu kama daladala. Kama taratibu za usafiri huu zilivyo, ukishalipa nauli shart upewe tiketi. Naamini pia wengi huwa tunapitisha macho kwenye hizo tiketi kusoma mawili matatu yaliyomo. Kuna mesej mbalimbali..
    1. Swali/sali kabla hujaswaliwa/hujasaliwa
    2. Heshimu kazi yangu
    3. Familia bora ni ile ambayo yumo yatima
    4. Acha unyanyapaa
    5. Kazi na sala/swala
    6. Tushukuru kwa kila jambo
    7....n.k.
    Wewe ulishawahi kusoma ujumbe gani au huwa unapotezea.
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Acha ngono zembe
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mwanaume hasifiwi kula...
     
  4. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kila goti litapigwa kwa yesu.......

    In god we trust................

    If you can read this you are too near...............
     
  5. S

    SI unit JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    UKIMWI hauna daw, UKIMWI unaua
     
  6. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,480
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    1. Tunza mazingira
    2. Weka jiji lako safi
    3. Kubali mambo yote Loliondo
    4. Sala na kazi au Kazi na sala
    5. With God everything is possible
    6. Urithi wa mtoto ni elimu
    7. Hatuhusiki na upotevu wa mali ndani ya gari
    8. Kauli njema ibada
    9. Yeremia 33.3
    10. Karibu tena
    11. Husiogope kazi
    12. Mpaji Mungu
    13. Allah Karim
    14. Hacha dhambi hukumu ipo


    Nina collection ya tiketi za vyombo vyote vya usafiri ambavyo nilishawahi kupanda.
     
  7. S

    SI unit JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mkuu umetisha!
     
  8. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,480
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni trailer tu. Nikiweka movie kamili nitajaza thread nzima!
     
  9. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,949
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    Sasa hivi hakunaga daladala bana kuna city bus.
    Kwanza now nauli ni sh 300 na siyo daladala tena.

    Au bado tunakasumba ya kuita dawa ya meno cologate hata kama ni kampun nyingine??

    Au morogoro rod au nyerere rod wakati rod manaake barabara.
     
  10. S

    SI unit JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Au una "kijiwe" cha kuprint tiketi nini
     
  11. S

    SI unit JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Daladala au vipanya? Ok, badala ya city bus tuite mabasi ya jiji coz city bus ni ki'ingilish
     
  12. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ngoja,naenda kupanda kesho asubuhi halafu nitakuja na jibu.
     
  13. S

    SI unit JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nahisi utapewa tiketi iliyoandikwa "karibu tena"
     
  14. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Me nakumbuka nililopanda leo limeandikwa.. TUSHUKURU KWA YOTE
     
  15. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,313
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Kariakoo _mbagala 450 mwanafunzi 150.
     
  16. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    okey...ishu inabakia tiket...
    changia basi
     
  17. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    "Ngono sio ubwabwa"
     
  18. R

    Rev Fr KABOKA mchizi Member

    #18
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Urithi wa mtoto ni elimu, abiria chunga mzigo wako, ombeni mtapewa, asiyefanya kazi na asile, chungu lakini dawa!
     
  19. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Kamjingi jingi.
    MP.
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Nasubiria thread ya tickets za ndege ndio nichangie. Lol.
     
Loading...