Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigopesa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dalu, May 22, 2012.

  1. d

    dalu Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu salama...nilipatwa na mshtuko baada ya kwenda kutoa pesa kwa wakala wa tigopesa na kuambiwa salio halitoshi,huku nikiwa nimetumiwa elfu 25.nikahamaki kidogo,uzuri yule dada akaniuliza hiyo pesa umetumiwa au ilikuwa salio kwenye akaunti yangu?nikamjibu nimetumia,akasema naomba nione hiyo sms,akaicheck then naona ananipa hela.nikauliza imewezekana akaniambia ndiyo hyo umetumiwa kutoka mtandao mwingine kwahiyo hiyo sms unatakiwa umuonyeshe wakala.Nikagundua kumbe sikuwa na uelewa juu ya hilo.siku njema
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hadithi iyo inatufundisha nini?
     
  3. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,338
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    co kila linalokukuta uliwasilishe hapa bana.hapa nadhani ishuka kimbilio la fikra mbovu na sio fikra pevu tena jaman.
     
  4. Lushinde

    Lushinde Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kudadadeki, mnatujazia kelele tu hapa kam helkopta ya Chadema
     
Loading...