Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tiGO!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by GP, Jul 27, 2009.

  1. GP

    GP JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wale watumiaji wa ule mtandao wetu maarufu wa kujiexpress, tiGO!, inasemekana ndio mnaoongoza kwa kukata gogo vichakani kwa muda mrefu mpaka mnaachwa na mabasi tena mnakurupuka mnavaa nguo hata hamjitawazi!
    sasa ukiwa mtumiaji wa tiGO au kama sio mtumiaji, una maoni gani juu ya huu mtandao wa kujiexpress??
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Unataka kusemaje hapa mkuu?
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hueleweki.....
     
  4. GP

    GP JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hamuelewi nini?
    toa maoni yako like upigwe marufuku labda unaharibu mazingira etc
     
  5. s

    seer Member

    #5
    Jul 27, 2009
    Joined: Apr 2, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ... inatakiwa na mitandao mingine wawe incouraged kufanya hivyo kwani hiyo itaongeza rutba hasa kwa mimea iliyosahaulika kama hiyo ya barabarani....
     
  6. GP

    GP JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    safi sana mkuu, nakupa gwala, nitaforwad kunakohusika!.
    tunahitaji mbolea kwa wingi sana maporini huko [​IMG]
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mkwe upo kumbe?
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Sure!!! na wale wa Zain reloaded na Voda wamefunga vyoo aisee.....
     
  9. Mtabiri

    Mtabiri Senior Member

    #9
    Jul 27, 2009
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Isije ikawa wengine wanafanya PR kwenye makampuni ya simu kwa mtindo huo. Kuishambulia kampuni ya TIGO kiasi hicho inaonesha labda mwenzetu ni beneficiary wa mtandao mwingine. I want to believe that you are doing purposeful efforts to turnish the reputation of this company. That is unethical and poor PR!
     
  10. GP

    GP JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    toa maoni yako wewe, wacha hizo.!
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    jf is getting into the dog side..pumba kila kona..
     
  12. GP

    GP JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tatizo umekosea link.
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    link gani?
     
  14. GP

    GP JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ya hapo ulipo.
     
  15. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh Jamaa kawadhalilisha kweli nyie mnaotumia huu mtandao
    Aibu, vichakani, tena hamtawazi. Duh hii kali kweli
    Mie simo, nimepita tu hapa kucheka
     
  16. a

    agika JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jokes/Utani + Udaku/Gossips Vimbwenga, Vunja Mbavu na udaku wa kila aina vimejaa humu!
     
  17. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2009
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona hueleweki na ki mtizamo?
     
  18. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2009
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hahaha, unanikumbusha siku moja nilikuwa nasafikri kutoka Dar kwenda Tunduma mbeya, aisee, nilisafikri na wasomali karibia nane hivi, nikakaa nao. walikuwa wanaongea kilugha chao walikuwa wanashukia pale uyole ili waende malawi. ilikuwa familia moja kuuubwa, mmoja wao alikuwa amevaa kama sheehee, yaani kavaa kanzu. sasa gari ikasimama, akawa anataka kuchimba dawa na dawa yenyewe sio vimaji, ni magogo..hahaha. yule ustaaz alienda porini, hakuna wala na kopo la maji ya uhai alilonunua njiani, alikata gogo akarudi na harufu kwenye gari..hahaha. ilinitia kichefuchefu sana.

    nafikiri kuna umuhimu kila basi hakuna kusimama kuchimba dawa hadi watu wafike kwenye kiguo kuzuri chenye choo na maji, ili watu wasirudi na nnya kwenye makalio.
     
  19. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2009
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
  20. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2009
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nilishasema kampuni hii ni ya ovyo angalia hata matangazo yao,ni kama matangazo la benki ya posta kila kukicha kusaidia watu barabarani ambayo haihusiani na kazi za kibenki na hainishawishi kuweka amana yangu kwao.
     
Loading...