Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Jayckizle, Feb 1, 2012.

  1. J

    Jayckizle New Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi guys!! mi mkali ila humu nimeingia karibuni, skia!! kama ulikuwa unatumia modem ya tigo free jaribu tena kutumia na ile lyn ambayo ulikuwa unasurf bure!! mi nasurf bure sema spidi ni ndogo nahic wamerudisha apn zao za zaman sema wamepunguza bandwidth (speed) yao. :poa
     
  2. D

    Dedii Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu hujaeleweka kabisa. fafanua zaidi.
     
  3. Bi. Kiroboto

    Bi. Kiroboto Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ni kama hujajipanga vile...
     
  4. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heh!Copy that jay,karibu sana JF nyumbani kwa wakali wenzako!Yaani nilijua tu nkaamua niihifadhi,naiweka sasa hiviiiiii!
    Nitarudi na report.
     
  5. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hamna kitu kwangu dah kutiana presha hv LMAO dah poa tu
     
  6. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,472
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    kuna washkaji wana surf bure snc mrng lakn inatgmea na line mana yangu haikubali
     
  7. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah!!!!!!Patupuuuu!Yangu haiungi kabisa!Well...labda ni za upendeleo.
     
  8. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mi nimwahama aisee, zantel nao wameanza kuniboa sasa
     
  9. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwangu imekubali but speed ni ndogo sana, download speed yake inacheza kwenye 12kbps hainifai hata kidogo
     
  10. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Duuh kumbe hivi iyo line yako ulishawahi kutumia katika mawasiliano yani ulishawahi kuweka salio umo na ukaitumia kama line ya kawaida zilivokata muda ule au never used it on 4ne?
     
  11. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapana mkuu sijawai weka salio, ziliposhtukiwa tu niliiweka pasipo kuitumia hadi nilipo itumia jana.
     
  12. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,944
    Likes Received: 2,775
    Trophy Points: 280
    yah kama ulikua na line ya bure tigo then wakakata now zimerudi, ila kama kipindi kile zilipokata uliendelea kuitumia haitarudi bure,

    Tahadhari line za bure tigo internet zinapatikana kwa sh 500 tu so usje ukapigwa changa la macho,
     
  13. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    duh wapi uko mwana nje nzkombe za kutosha? Vp spd bdo wanabana au?
     
  14. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wapi zinapatikana wadau tusababishiwe?
     
  15. G

    Green Apple Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi zinatofauti na za kawaida?
     
  16. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,027
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    mimi imezingua kwangu..........ila ile ya voda-bomba30 15300 bado ina connect ila speed yake ni zero hata website haifungui
     
  17. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,944
    Likes Received: 2,775
    Trophy Points: 280
    kwa faida tu line za bure za tigo zimetokea kama coincidence tu maana kwanza zilichakachuliwa ili zitumike bila kusajili, yaani ununue line then umpigie mtu umtukane weee alafu akienda kukushtaki anaambiwa line haijasajiliwa, so ukiona mahala popote panauzwa line za tigo za kupiga bila kusajili ujue zinaingia na net bure, bei yake 500 au 1000 tu.
     
  18. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chief una uhakika na usemacho?Kwahiyo wewe yako uliinunua 1000tshs tu na ikawa inatumia net bure?
     
  19. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,944
    Likes Received: 2,775
    Trophy Points: 280
    Yah am sure,
     
Loading...