Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo..... Zawadi zenu feki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiranja Mkuu, Jun 4, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tigo wamekuja na wazo zuri la kutoa zawadi.
    Lakini wafanyakazi wake wa idara ya i t sio waaminifu hata kidogo.
    Wanagawa hizo zawadi kwa marafaiki zao, na wana namba zao za sh. Miamia ambazo huwa wanazitumia kuwasiliana na hao washindi feki.
    Naomba kama kuna uwezekano taasisis ya kuzuia na kudhibiti rushwa takukuru ikimulike kitengo cha it cha kampuni hiyo na itaona jinsi haki za watu zinavyodhulumiwa na vihuni vichache.
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mhh..ati?
     
  3. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kiranja Mkuu,

    Naamini huna ugomvi na mtu fulani wa TiGO kwenye idara ya IT?
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi sio ndio maana nikasema idara ya i.t ichunguzwe? Laiti ningekuwa na ugomvi na mtu, ningesema fulani achunguzwe
     
  5. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hivi we unafikiri kuna bahati nasibu bongo...uwizi mtupu...si cha tigo wala vodacom wala zain...kwanini utakuta leo akishinda mtu wa moshi, siku inayofuata atakuwa wa sumbawanga, siku ingine atakuwa wa tanga, siku ingine atakuwa wa morogoro, siku ingine atakuwa wa dsm...etc, wanapanga kwa kuchagua kabisa kuwa kwa leo ngoja ashinde wa dsm, kwa leo ashinde wa moro etc...hata kama hawasemi, wajuzi wa mambo tunaelewa ndo maana huwa hatuhangaiki na kitu kama icho..nendeni ulaya muone lotto zao zilivyo na uhakika...mtu anashinda kwa uhalali..lakini hapo bongo, ukwizi mtupu...
     
  6. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kweli eeehe basi tugomeni kushiriki maana wanatuona sisi ni mabahau.
     
  7. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :angry:
     
  8. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    haya mambo bwana .....nakumbuka namba iliyo shinda gari utadhani kama imepangwa ni namba nzuri nadhani nikisema namba nzuri mnaelewa mf: 0713****** huo mfano tu!
     
  9. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #9
    Jun 4, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nakumbuka mzee wangu aliwahi kuniambia kuwa alicheza bahati nasibu miaka 60 akashinda kret 1 ya bia alipo kwenda kukabidhiwa zawadi yake akapewa bia 2 tu akauliza kulikoni mnipe bia mbili ingali nimeshinda kret moja? akaambiwa umefanya kazi gani hadi tukupe kret ya bia? alikuwa mpole akaondoka zake kimya kimya.....

    Kama ni kweli tigo kuna mchezo huu wanatakiwa kuchungunzwa na takukuru mara moja, nimepoteza imani nao hawa jamaa!
     
  10. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi nilisha fuatwa mara kadhaa na kuwadi wa hao watu wa i.t, nishiriki lile shindano la milioni moja,
    nikichukua hiyo milioni moja nimpehuyo kuwadi laki tisa unusu kisha mi nibaki na hamsini elfu,
    nikasema sifanyi dhuluma. Wapeni wanaostahili.

    Ikatokea bahati nasibu ya kugombea tv na dish, nikafuatwa nikakataaa.

    Leo kaja tena dalali mwingine, anasema wanipe line mpya kisha wanipigie kuwa nimeshinda shilingi millioni mbili.
    Nimegoma nimewaambia kuwa mie sio dhulumati...
    Wakatafute wahuni kariakoo wawape dili
     
  11. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #11
    Jun 4, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sasa kiranja mkuu, kwa nini usiwakamatishe kwa jamaa wa takukuru? maana inatia hasira sana unadhani mtu ameshinda kumbe ni usanii tu.... yaani umpe laki tisa na nusu? mmhh aisee ingekuwa ni mimi ningekubali baada ya kutanganza kuwa ni mshindi simpi hata sent tano kiushenzi ili next time hakome kufanya huo uchafu wao!
     
  12. M

    Magezi JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamani haya mambo ya bahati na sibu sijui ya milioni 100 sijui gari waachieni wenyewe wanajua wanafanya nini. Hakuna biashara ya hasara ulimwengu huu. Kibaya zaidi ni afrika ambako wizi ni 200%.

    Mimi nilishajiwekea utaratibu kwamba ktk maisha yangu ni bidii yangu na baraka za mungu tu ndo vitaniwezesha nifanikiwe maisha na siyo bahati na sibu. Watanzania kama umebahatika kusoma walau hadi degree level jaribuni kuwaelimisha wengine kwamba bahati na sibu za bongo ni wizi mtupu.
     
  13. J

    Jafar JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii mii naunga mkono kuwa zawadi za tiGO ni feki.

    Kuna jamaa yangu ambaye ana mama yake mdogo anafanya kazi tiGO, aliwahi kupigiwa simu wakati ule tiGO wanatoa zawadi za milioni moja. Mama yake alimwambia anunue vocha ya TZS 10,000 halafu atume ujumbe mara nyingi mpaka hiyo pesa iiishe, halafu yeye atajua jinsi ya kuseti kule tiGO. Aiseee, baada ya muda yule kijana akapigiwa simu kuwa ameshinda milioni moja ya tiGO. Tangu siku hiyo nikiona tiGO wanatangaza zawadi inanijia hisia ya mchezo huo mchafu.

    Kweli kama IT wa tiGO wanafanya hivyo waache mara moja.
     
  14. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160

    I see!!!
    Unajua masikini kuna ndugu yangu amekuwa anatumia nguvu kubwa kucheza hizi bahati nasibu , masikini wa mungu akiamini kuwa iko siku atashinda... mimi nimekuwa mzito sana kuingia kwenye kwenye michezo hii ya bahati nasibu... sasa ndo napata mshtuko zaidi kama kuna uhuni kama huu unaendelea....duu shukrani sana wachangiaji , nitamwonyesha jamaa yangu aone anayoumia bure...
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Kweli imani imekwisha.
    Hivi hao wakulu wa kitengo hicho cha I.T kwani hawaijui michezo hii michafu?
    Wanaijua, ila wananufaika nayo.
    Maaana haiwezekani vijana wakawa wanacheza rafu, halafu mabosi wao wasijue.
     
  16. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mimi nahisi watakuwa wanashirikiana... just imagine kitita cha sh. 100M au nyumba au gari... lazima kuna namna..

    So disgusting!!
     
  17. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Niunganisheni! :becky:
     
  18. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2010
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 433
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Daaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaamn Tigo Daaaaaaaaaaaaaaamn Tigo

    Didnt know tiz rubbish business............I have been wasting ma Money a lot wit a hope to WIN

    Daaaaaaaaaaaaaaaaaamn Tigo
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah bongo bana yaani kila kitu lazima kipigwe dili.
    Ticket za Brazil mtaani watu wanauza kwa dili.
    Bahati nasibu nayo dili, tiGo kuweni makini mnaweza mkachafuka.
     
Loading...