Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo yaweka rehani usalama wa wateja wake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mnyamahodzo, Sep 3, 2011.

  1. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Niliwahi huko nyuma kupata sms ya mtindo kama huo hapo chini nikapuuzia, jana watu wawili wajuani wangu wametumiwa sms yenye maneno haya YOUR CELL NUMBER HAS WON 415,000.00 POUNDS FROM NOKIA-UK PROMO. FOR CLAIMS SEND YOUR DETAILS TO OUR EMAIL: nokiamobile1 Sms hizo zimetoka message centre/number +4916096535804 na +4915143681055.

    Jambo la kujiuliza kama watu wanaweza kutumia mtandao wa kutuma sms za kitapeli na kuiba taarifa za wateja wa tigo, usalama wa wateja uko wapi? Katika zama hizi za information technology watu hawaibi pesa(zinazoshika) tu bali taarifa ambazo zitawawezesha kuiba/kupata pesa nyingi baadaye. Kumbuka kuna watu katika simu zao wamehifadhi taarifa za maana {japo hili si zuri} na wengine huzitumia kwa mobile banking
    Katika hili usalama wa wateja uko mashakani.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Da,,nimezoea kupata msg za kitapel kupitia my email sasa wamekuja huku?????shabashhh
     
  3. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nimepokea msg ya aina hiyo jana. Ni kweli Tigo wanatakiwa walinde usalama wa taarifa za wateja wao.
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sio tigo pekee bali hata voda ndo wamezidi wanakuambia na yako kwakuandika nakukuambia umebahatika kushinda ktk bahat nasibu yao na wanakutaka utume jina lako
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi nina line tatu za tigo ambazo hazijasajiliwa.
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    TCRA wako wapi na wanafanya nini?
     
  7. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [QUOTE=sasa kama azijasajiliwa manake na wewe umepata msg au mbona ueleweki watu wanatupa infomation muhimu wewe unapromot number of your lines sasa ili iweje? Au unatumia misaburi kusoma hoja. Nyie magamba ni kama mna unape flani hvi.
     
  8. B

    Baikoko Senior Member

    #8
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    TCRA? Busy wanazindua kaulimbiu!
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hiyo taasisi ndio kitu gani,ni sawa na kuku tu,haina jino hata la bandia,,,,,,,wadau wa mawasiliano hapa nchin wameishika mkia na haifurukuti hata,,,,,,,
    <br />
    <br />
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
     
  11. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwanini unamtusi mwenzako ktk jambo ambalo hajakosea? Wewe ndiyo umeshindwa kumwelewa. Nikusaidie, anachomaanisha ni kuwa tulitegemea na tunategemea kama namba haijasajiliwa basi muhusika hawezi kupata huduma yoyote kupitia namba hiyo. Unapokuta anapata huduma, tena ktk line 3 tofauti, hili jambo la hatari zaidi. Then, this proves that tigo is playing with security of Tanzanians. Je! Umeelewa?
     
  12. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
     
  13. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Jumla una line ngapi?
     
  14. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
     
  15. Lyamungo

    Lyamungo Member

    #15
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wengi tutaibiwa
     
  16. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Good napenda kukufahamisha watu hao utakapowasiliana nao wataomba kufahamu Card namba yako ya benki ambayo inakua in group of four na CVV no. nyuma ya kadi yako zikiwa ni digits tatu hizo namba hua zinafuata baada ya namba nne za mwisho kwenye kadi yako kuwa quoted nyuma ya kadi yako. Hawana haja na a/c no. yako. Hapo ndipop watu wanapigwa sana sababu wakiona huyu mtu hajaomba a/c number wanajua hata kama ni mwizi hawezi kufanya chochote,mwisho wa siku pesa zinaibiwa elektonikali.

    [​IMG][​IMG]
     
  17. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jambo la ajabu hadi sasa <b>tigo</b> bado hawajablock hiyo flow ya sms za hao wezi. Pili, hadi sasa hawajatuma <b>taarifa za tahadhari</b> kwa wateja wao wote na kwamba wao hawahusiki. Mbona sms zao za matangazo {ambayo nyuma yake kuna wizi} wanajuhudi ya kutuma?
    Are they part of this kind of deal?
     
  18. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hivi kwani ni tiGO peke yao?
    voda?
    airtel
    sasatel
    zantel

    e, mails

    hadi JF..............

    tuwe makini wakuu, hilo ndo la muhimu
     
  19. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    duuu kumbe jamaa hawa ni wezi? mie wamenitumia nikarespond postively
    nikijua nimeula... nikafungua jf kwa kasi ili niwajuze wanajf machimbo yaliko
    kumbe nakutana na thread hii...hawa tgo bana... sijui cc ni wateja au la!
     
  20. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    &amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
    &amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
    Kama yupo wa mtandao mwingine zaidi ya tigo na aseme, itasaidia sana.

    Nimesema tigo kwasababu kwangu imetokea kwenye tigo line, wajuani wangu nao ni tigo lines, wako wachangiaji nao wamethibitisha kwa kiasi gani tigo wako dhaifu kuprotect mtandao wao dhidi ya hackers.&lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    Ni kweli kuwa huwezi kumzuia hacker asiingie kwenye mtandao wako au e-mail yako 100%. Lakini unatakiwa kumpa ugumu wa kukuingilia. Na kama amekuingilia na umejua hilo, upesi unamblock na kuimarisha mtandao wako ili wakati mwingine asiingie kirahisi. <br />
    <br />
    Kwa kuwa huu ni uhalifu kuna shida gani basi kuwatahadharisha wateja wako? Ukimya wao, kwa conclusion ya haraka, ni kumaanisha wao wanataka waTZ waibiwe.
     
Loading...