Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo wizi mtu, mawasiliano hovyoo!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by JUKUMU, Dec 7, 2011.

  1. JUKUMU

    JUKUMU Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 5, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Jamani sijui kama ni mimi peke yangu naibiwa, ukiweka salio hakuna kitu kinachoingia, tigo pesa nako wamenikata bila sababu. ukipiga simu ndio balaa, mara namba yatumika, mara haipatikani, mara yajikata. Hamisha salio nako ni kulipia, madai mtandao nafuu...me nawaona kama vibaka wa mitaani.naomba wizara husika iangalie huu mtandao wa tigo na mingine, maana naona sasa watu wa mawsiliano wanazidi kuwafilisi watu kila kukicha.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    nimeona tcra wanatafuta mzabuni wa kuangalia quality of service zinazotolewa na haya makampuni ya simu.shaka yangu ni mchakato kuchukua muda mrefu na kuingiliwa na rushwa wakati consumers wanataabika
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kampuni zote za simu zilizopo TZ ni wizi mtupu.
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Kumbe ni Tigo...ingekuwa airtel ningeshangaa....
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nyie mpo nchi gani??! mbona ss huku tigo iko ok tu !! acheni kuwasingizia lol!!
     
  6. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    yaani huu mtandao unatia hasira sana...mtu anakubeep, akikata ukampigia unaambiwa namba haipatikani!!
     
  7. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    hamia sasatel bwana
     
  8. JUKUMU

    JUKUMU Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 5, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Mmm! hao ni vilaza wengine kwenye swala zima la mawasiliano, niliwahi kutumia modern yao, yaani kufungua page ya google tu unaweza kumimina chai ukaweka sukari ukanywa mpaka nusu ndio itaanza kufunguka.
     
  9. c

    chilubi JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Tigo ni noma! Wizi wakubwa, wao kila huduma ni hela tu, mm wananiibia salio na hawatosheki mwisho waniekea salio langu -55!! Yani negative na ukiwauliza vipi wanakuzungusha,,, customer care nao hawapatikani na ukiwapata hela inakwenda km kawaida, ukiwauliza mbn mna chaji huduma kwa wateja wanakwambia mteja anathaminiwa kwao duh!! Nimejiunga xtrm ata msg hazijesha zikawa haziendi nikacheki salio naambiwa zimebaki 24 na hela km 300+ baadae kdg nlipocheki tena msg zero na salio limepunguwa wkt msg zilikua haziendi!!!! Ata mm najiuliza wapo wapi wizara husika huu mtandao ni wizi mtupu!! Tuhamieni kwenye basi kubwa jamani!!
     
  10. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Pole xana kaka
     
  11. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Yaani hawa jamaa ni vimburumatali sana. Yaani unavyowataja na kuna miji2 inawatetea inanitia mpaka kinyaa.
    Mim nilikuwa kila nikinunua vifurushi vyao wananigomea na kuniambia kuwa siwezi kununua wakati kifurush kingine ninacho wakati cna ki2.Wamenizingua wee mpaka nikawapotezea.

    Now wamekuja na kamchezo kao ukimpigia mu2 wanakupigia mziki 2 nakukwambia mtu unayempigia hapatikani hata kama unayehapo hapo na yupo hewan.

    Kama hyo haitosh ukimpigia m2 wanakwambia uongeza salio ukiongeza na kuangalia salio lipo la kutosheleza na watakwambia umemaliza huduma ya tafathari nipigie. Yaani mim mpaka wakanichosha.
    Cjui wanajamv kama mshakutana na vihoja hivyo vya tigo.
     
  12. mtanganyika tz

    mtanganyika tz Member

    #12
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    airtel ndo bomu kabisaaaaaaaaaaaaaaa!
     
  13. mtanganyika tz

    mtanganyika tz Member

    #13
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda unaishi karibu na meneja mawasiliano wa tigo!
     
  14. mtanganyika tz

    mtanganyika tz Member

    #14
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilishawahi kumpigia rafiki yangu wakaniambia hapatikani wakati nilikua napiga nae story! aisee ni viibaka balaaa!
     
  15. Z

    Zagallo Member

    #15
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sikujua jama mnafanya promo humu ndani!!!!!!!!!!!!!!
     
  16. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    kitu safaricom.
     
  17. mtanganyika tz

    mtanganyika tz Member

    #17
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu inaonekana uko sayari nyingine kabisaaaaaaaaaaaa!!
     
Loading...