Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo waporaji!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiby, Aug 1, 2011.

  1. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,532
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Jamani kampuni ya tigo nahisi kuna deni wanalodaiwa sasa wameamua kulilipa kwa kuwapora wateja. Kwa mara ya tatu leo nimeweka pesa kwenyi line yangu ya tigo na kesho yake kukuta imekombwa. Nilijishuku huenda nimetumia bila kujua kwa mara ya kwanza, mara ya pili bado nikawa najishuku, sasa hii ya tatu ni jana nilitia buku nikasema hii nitaimonita kwa tahadhari. Nimechungulia salio leo nikakuta zimebaki sent 85 wakati sikufanya chochote na hii handset iliyokuwa na line ya tigo.
    TUTAFIKA?

    .
     
  2. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Duh mimi wamenipga buku ten ghafla...kucheki na salio la mia na hamsini
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    hahahahaaaaa, itakua mlikopa bila kulipa.....vigezo na masharti kuzingatiwa!!!
     
  4. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Kila tar 30 au 31 Tigo hufanya wizi wa kutisha na inawezekana ni mitandao yote pia! Watumiaji wa simu na mitandao hatuna mjomba! Tumeliwa...!
     
  5. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,532
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />

    Mkuu niliwahi kopa mia tano tu na ni kama miezi mitano iliyopita na nililipa siku ileile. Tena nakumbuka niliweka pesa kabla ya kutumia mkopo na ilikatwa hata kabla sijaitumia.
    .
     
  6. Nebisirwe

    Nebisirwe Senior Member

    #6
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inabidi uchunguze hata kilongalonga chako! kinawezakuwa source ya mambo.
     
  7. e

    ekihwele New Member

    #7
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bwana mkubwa au unakopa sana halafu lunasahau kulipa ukifyatuliwa unalalamika. Lakini niwajulishe Watanzania pia kuwa kuna wakati Makampuni haya ya simu ukipiga simu utajikuta kuna kibwagizo cha wimbo wa kampuni hadi pale utakapopokelewa simu yako. Katika wakati huu unakatwa vijicent. Please Take care mashart hayazingatiwi.
     
  8. M

    Mwanazuoni Member

    #8
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2008
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka Hii ni kweli. Tigo wanaibia sana wateja. Mimi mama yangu tulikuwa twamamishia pesa kwenye simu kila wakati lakini bila kuitumia anakuta imekwisha kwenye simu....imebidi tumwambie anunue line nyingine aitupe ile. Kibaya zaidi hatujui wa kumlalamikia ni nani. Ni very bud reputation kusema ukweli
     
  9. B H

    B H Senior Member

    #9
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hili lawezekanaje???
     
  10. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #10
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siwapendi tigo!!!, wezi sana hawa
     
  11. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,816
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Masharti na vgezo kuzngatiwa na hivyo.
     
Loading...