Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo wanatudanganya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NGUVUMOJA, Jul 2, 2011.

  1. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Eti ukiongeza salio kwa Tigopesa utapata mara2!!! Lakini kumbe badala ya kupata mapeni mara 2 unapewa bonus ya dak. za nyongeza ambazo zinaexpire within a limited time!!!!!<br>Wizi mtupu!!!!!!!!!!
     
  2. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nadhani wame calculate hiyo mara mbili ndo zikaja hizo dakika unazopewa, kama vipi hamia Airtel unasubiri nini mimi nimeshahamia siku nyingi.
     
  3. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    QUOTE: DR. Jakaya Mrisho Kikwete. Za kuambiwa, Changanya na Za Kwako!! ........ Hahahahahahah!!
     
Loading...