Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo wana tuibia kwenye tigo rusha ?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by frozen, May 23, 2011.

  1. frozen

    frozen Senior Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kunatofauti kati ya TIGO RUSHA na TIGO YA KAWAIDA YA KUKWARUZA kwenye matumiz? Nimejaribu fanya kauchunguzi kidogo nimeona kuna tofauti. Tigo ya kurushiwa inaisha haraka unapo ongea, tofauti na tigo ya ku-kwangu . Tufahamishane wadau
     
  2. F

    FredKavishe Verified User

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Crap sio jukaa lake hili
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    Hamia zaini mi na mzee chambuso tushahamia kitambo!!!hapa nina jazba na hawa tigo coz nilikuwa tight nkakopa asa mtu akanitumia elf mbili!cjakaa sawa eti cm inanambia salio lako ni chini ya hamsini nimekaribia kuvunja hii simu ya kichina,ha! Cijui nihamie ttcl?mungu wangu
     
  4. Taluma

    Taluma Senior Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa ndugu, ulikopa umekatwa mkopo huo unalalamika nini?
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    tofauti kwa kiwango gani. Hebu tuletee data kamili.
     
  6. c

    ccr airtel Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo mzee ukiweka salio la kurusha simu inajua hili lakurushwa hili...teh teh,naona siku hizi imani imekwisha kabisa
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nakubaliana na ww kabisa hawwa jamaa ofa zao nizakisanii
     
  8. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Nilisikia hizi tetesi nikaamua kujaribu. Thibitisha kwa hili halafu uje utuambie.
    1. Nunua tigo rusha hata kwa sh. 500. Ongea yote kwenda tigo na angalia umetumia muda gani.
    2 Nunua vocha, kwangua na ingiza kwenye simu, piga namba ile ile uone muda uliotumia.
    3. Tafuta tofauti, hapo utakuwa na jibu lako.
     
  9. Iramusm

    Iramusm JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 401
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Vipi ulipojaribu ulipata dakika ngapi katika case ya kwanza na ngapi katika case ya pili? Just for comparison purposes!
     
Loading...