Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo wana mambo ya ajabu saaaaanaaaaa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Naipendatz, Sep 26, 2012.

  1. N

    Naipendatz JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 760
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Leo nilikuwa na kaproject flan kalikosababisha nitembelee sehemu mbali mbali za dsm hasa kule kunakoitwa uswahilini. Kilichonishangaza nilipofika hayo maeneo na kupiga simu kwa line ya tigo nikawa napewa ujumbe kuwa nipo kwenye maeneo ambayo kuna punguzo kubwa sana la kupiga simu nje ya nchi!! Maeneo hayo ni kama MTONI MTONGANI NA KWA AZIZI ALI,MBAGALA, TANDIKA,TEMEKE MIKOROSHINI, AND TANDALE MANZESE AND THE LIKES! Hivi hayo maeneo tajwa yana idadi kubwa ya watu wenye connections nje?? Kwa nini hiyo ofa isiwe MASAKI,OBEY,MBEZI BEACH KIJITONYAMA AND THE LIKES