Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo wameshachemka jiji la mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Biohazard, Feb 10, 2012.

  1. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Toka jana saa 10 jioni wale wanaotumia TIGO mwanza hawana network mpaka hivi leo, Tatizo ni nn? Mie nishatupa simu pamoja na line yake sahizi.

    OVA
     
  2. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,269
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    m nilifikir labda simu yangu mbovuu..kumbe network duuh hawa na tanesco wanaongoza kwa kutukanwa
     
  3. charger

    charger JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kweli mkuu ishakua kero,kazi imewashinda hawa jamaa bus jekundu lazima lijae kwa staili hii:smash:
     
  4. Chilipamwao

    Chilipamwao JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 501
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ni kweli kwa tigo hakuna kinachoendelea hapa Mwanza. Hii ni aibu kabisa
     
  5. Chilipamwao

    Chilipamwao JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 501
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata Voda inasua ni jana usiku ndipo internet imeanza kufanya kazi.
     
  6. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ivi kumbee,mi nikajua kamodem kangu ndo kameroga
     
  7. T

    Takayangu Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa sasa imesharudi.
     
  8. G

    Gonza Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mtatizo ya kiufundi yametokea Mwanza ambapo wateja wetu hawawezi kupiga wala kupokea simu. Kwa sasa wanaweza kupiga Tigo kwenda Tigo. Mafundi wetu bado wanashughulikia kutatua tatizo haraka iwezekanavyo. Samahani kwa usumbufu.
     
  9. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mkuu ni kweli hata Kigoma mitandao ya Tigo na Voda ilikuwa haipatikani jana. Leo pia Voda haipatikani. Hatuwezi kutuma sms, kujua salio! Sina uhakika na Mpesa.
     
  10. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Nyie bado mnatumiaga hii mitakataka? kalagabaho, AMIA AIRTEL ( Tangazo hili ni kwahisani ya AIRTEL)
     
Loading...