Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo wabadilisha firmware ya modem zao (e153).

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kaka', Jun 6, 2011.

  1. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Katika kile kinachoonekana kukabiliana na uharamia, tigo wameamua kupambana na uchakachuaji wa modem zao kwa kubadili firmware ya modem hzo na kufanya kaz ya kuchakachua kuwa ngumu kdogo. Kwan kwa sasa modem hzo unapoziwekea line nyngne hazleti tena optn ya kutaka unlocking codes. Kuna yeyote mwenye idea n jnc gan hzo modem znaweza chakachulika..?
     
  2. d

    doctore. Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imbombo jilipo
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    mbombo ngafu naloli, wabongo kwa kupenda dezo tunaongoza
     
  4. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Hehe ni rahisi mnooooooooooooooo!!!! sasa hapa ndio umuhimu wa flash code unakuja!!! kwa kawaida dashboard ndio muhimu...anyway ngoja niwaambie inatakiwa uiflash firmware uweke ya zamani ni rahisi mno ngoja niende Chimbo nikirudi namaliza kila kitu!!!
     
  5. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ulinkafu?? Inguku syako sigonile??
     
  6. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    yeah!!!!i did it so naanzisha thread nyingine kwa ajiri ya Elimu kwa umma. kazi za kujitolea
     
  7. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
  8. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kwani kui unlock modem ndio inakuwa internet dezo. ?
    hakuna cha dezo. unatumia fezwa kama kawaida ila tu unakuwa huru kutumia modem mitandao yote.
    labda useme tunapenda kuwa huru......:becky:
     
  9. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    halafu hili co jukwaa la siasa, hili ni jukwaa la technolojia, tunadiscus mambo ya technolojia, hamna mtu anayetaka dezo, we are discusing on how technology goes on. If you have nothing to contribute t z beta to stay n watch.
     
  10. faszar

    faszar Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mm mdem la tigo E153 limenishinda nisaidieni
    :A S 20:
     
Loading...