Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tiGO, VODA, ZAIN na ZANTEL KWA NINI IKO HIVI? SERIKALI INAHUSIKA HAPA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msanii, Aug 29, 2010.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kampuni za simu nilizotaja hapo juu zinagawana wingi wa wateja ktk soko la mitandao ya simu nchini.
    Ili kuwamotisha wateja kampuni hizi zimekuwa zinaandaa na kuendesha bahati na sibu mbali mbali huku zikitoa zawadfi kubwa kubwa za kuvutia.

    Nimekuwa nafuatilia tangu mwanzo wa gamming zao ambapo kila mshindi anayetajwa au kufikiwa live anaonesha dalili ya kuandaliwa ama kuarifiwa kabla kuhusu ushindi wake. Pia washindi hawa ni kama wameandaliwa maana most of washindi kama hawajatokea dar es salaam basi ni mikoa ya kati (wachache) na kaskazini. mikoa ya kusini ni kama hawatumii mitandao hii ambayo mashindano yake hujiendesha automatic kwa mteja kujiunga. Sijasikia mshindi wa nyumba, gari, hela kuubwa katoka mtwara, lindi, ruvuma, au kusini kusini. washindi wengi ni dar to kaskazini. Pia hivi karibuni hizi kampuni zimepunguza bei za mawasiliano lakini ndo zimezidisha lottery kwa mfumo wa kuuliza maswali na kujibu ili kujiongezea points. Maswali yao yanakujia pale tu simu yako ikiwa na vocha tu na si vinginevyo.

    Nimejaribu kuuliza watu wengi kama wanawafahamu ndugu, jamaa au rafiki zao waliowahi kushinda hizi promosheni majibu yanakatisha tamaa kuwa hawafahamu. Ila pia hizi kampuni zimejiingiza ktk mtego wa matangazo ya promosheni zao. Wanaposema VIGEZO NA MASHARTI KUZINGATIWA mbona hawasemi ni vigezo gani au masharti gani yanayozingatiwa? kama wanaweza kutuma wito wa kujiunga na maswali lukuki kwa subscriber wanashindwa nini washindwe kutuma hivyo VIGEZO NA MASHARTI? kuna jamaa yangu alishawahi kufuatwa na meneja masoko wa kampuni moja ya simu akimtaka waingie mkataba wa kupitisha zawadi mikononi mwake kwa masharti ya kifisadi nashukuru jamaa alikataa baada ya kustukia hali halisi.

    Kwa kuwa michezo hii husimamiwa na GAMMING BOARD (wakati wa uchezeshaji tu) inaleta picha kwamba serikali kupitia board hii inashiriki kuwahadaa na kuwaibia wateja wa mitandao hii. Kama Gamming Board inasmamia promosheni hizi kwa nini ishiriki mwishoni tu? nina dukuduku kadhaa

    • vigezi vipi na masharti vinahusika ktk promosheni hizi?
    • namba za washiriki zinapoingizwa kwenye kompyuta ya promosheni nani anathibitisha?
    • kwa nini washindi hawaoneshi kufurahia ama kuwa surprised na ushindi wao?
    • kwa nini promosheni hizi zisikabidhiwe wakala kuziendesha? maana fairness haipo endapo kampuni zitajiendeshea bahatinasibu zao ambazo hushawishi ufisadi.
    Kama kuna mdau anafahamu lolote ktk hili atujuze hapa maana maswali ni mengi kuliko majibu.
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Bahati haitabiriki ndugu.Wewe endela kucheza tu na vigezo vyao na masharti vitaendelea kuzingatiwa.
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hahahaha WOS angalia hapa chini
    The Following 2 Users Say Thank You to WomanOfSubstance For This Useful Post:

    Invisible (Today), Msanii (Today) ​
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nimewakilisha maoni ya wadau wa mtandao ambao wameshanilalamikia kinachoendelea huko kwenye hiyo mishirika ya simu
     
  5. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Vyovyote ilivyo kuhusu hizo bahati nasibu, jambo jema zaidi kiushindani kwa kampuni za simu lingekuwa kuendelea kushusha bei. Bei za chini zaidi na zaidi zingetunufaisha wenye simu wote badala ya kutoa magari, nyumba, nk kwa watu kiduchu.
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nilishakata shauri kitambo ikijaga iyo mimesji yao ya kuninvite huwa naidelete bse imani yangu kwa hao washindi ni zero
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Ninashawishika kuwashauri watu wasiingie ktk mitego mufilisi ya hizi kampuni za simu
     
  8. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kweli kabisa haya makampuni ya simu hasa Vodacom kweli wanakula sana hela zetu na promosheni yao ya Shinda Mkoko. Kila siku nafuatilia kwenye TV, yaaaani we acha tu. Ninaposhangaa zaidi ni wale washindi wanapopigiwa simu kuwa wameshinda yaani utakuta wapo wapo hawajui kinachoendelea. Hawaoneshi furaha yoyote kitu ambacho kinatupa wasiwasi kuhusu hawa washindi, huenda kuna kamchezo fulani kanachezwa.

    Halafu sijui kwenye bahati nasibu yao wana-select mkoa fulani ili mshindi atoke huko! Mimi mwenyewe toka nimeanza kucheza mchezo huu nina pointi zaidi ya 100,000 naona nimewachangia vya kutosha ngoja nitulize boli.

    Washindi wa shinda mkoko hawa hapa
    Week One
    Week Two
    Week Three
     
  9. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Ni usanii mkubwa unaofanyika.

    Ninawasiwasi namba huwa zinakuwa fed kabla, ili kuepusha mtafaruku.
    Tokea promotion hizi zianze plus bahati nasibu ya bingo, haijawahi kutokea coincedence waziri/mbunge/balozi wa nchi flani/maasko wakuu kabisa/wafanyakazi wa makampuni husika wakatajwa/wakapigiwa simu kuwa wameshinda, kama kweli hii kitu inachezeshwa na komputer.

    Mbona kwenye makampuni ya simu hawaseme wafanyakazi(mameneja) hawaruhusiwi kushiriki, na hakuna hata mmoja aliyewahi kushinda???

    Hao wote kweli hawana bahati??

    Au vigezo na masharti ni pamoja na wanadiplomasia computer ita-select??
     
  10. s

    shirowise Member

    #10
    Aug 30, 2010
    Joined: Jul 24, 2007
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni uwizi mtupu. Kama Tigo hilo shindano lao la JIKOKi washindi hawatangazwi. Wengi wamepata laptop, blackberry,Sh mil 2 lakini sijawaona kwenye magazeti. Hawataji pia point zao walizofikisha. Mshindi wa shilingi milion 100 alionekana ameshinda zawadi zote. Je alikuwa na point ngapi? hawakusema!!
     
  11. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Vigezo na Masharti Kuzingatiwa
     
  12. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280

    Na hapo ndipo ugomvi ulipo haswaaaa!
    Usiulize kwa nini.
     
  13. Wa mmoja

    Wa mmoja Member

    #13
    Aug 30, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I hate hizo promotion uchwara!Wizi mtupu,wanawakamua watu hela zao tu!
     
  14. Wa mmoja

    Wa mmoja Member

    #14
    Aug 30, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imagine bwana Kikwete kashinda Hyundai i10,duh!Balaaa...
    zengwe tu hilo tunawekewa hakuna cha bahati nasibu wala nini!
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Wizi wa mchana kweupeeee.
    Cha msingi ni kutuliza boli na kuacha kucheza hizo bingo zao
     
  16. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ninavyojua mimi kwenye promotion mbalimbali (si za makampuni ya simu tu) wafanyakazi wao hawaruhusiwi kushiriki na wengine huenda mbali zaidi na kusema wafanyakazi na ndugu zao hawaruhusiwi kushiriki.
     
  17. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo la wabongo wengi ni kupenda vitu vya mteremko na ndo maana kila siku mnalizwa tu. Badala ya kuchakarika usake hela ununue gari lako mwenyewe, unataka ucheze bahati nasibu upate gari kwa shs.500. Sasa jiulize huyo anayechezesha bahati nasibu hilo gari kaliokota? Kwa mtaji huu lazima muendelee kulizwa tu. Na kama unaona hapa kuna wizi ACHA KUSHIRIKI. Period.
     
  18. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280

    Mi ninachotaka hao wafanyakazi washinde, afu ushindi wao utenguliwe,,kudhihirisha kuwa kumputa inafanya uchakatuaji wa ukweli.

    Hata ivyo lini ulisikia tangazo la kuwakataza wasishiriki?
     
  19. Wa mmoja

    Wa mmoja Member

    #19
    Aug 30, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimefanya jitihada kubwa kushawishi baadhi ya watu wasishiriki kabisa hiyo mibahati nasibu,naamin nimefanikiwa kwa kias kikubwa..madogo hawaombi vocha ovyo ovyo siku hizi..JF Members jitahidini muache kucheza hiyo mibahati nasibu(uamuzi ni wako mwenyewe,ukiamua cheza)..Siku zote kumbuka rahisi ni ghali!Unachangia mpaka laki na zaidi lakini zawadi zinaenda kwa wengine(nahisi nyingine zinarudi kwa wenyewe,kama hela lazima kuna percent kubwa inarudi kwao)!
     
  20. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Mzee ni kweli au utani?
     
Loading...