Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo tuokoeni na balaa la swapping

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by cal, Mar 23, 2012.

  1. c

    cal New Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wizi wa mtandaono TIGO umekithiri. Tafadhali wahusika msibweteke okoeni jahazi.

    Watu kibao wanaibiwa float zao kwenye simu
    .
     
  2. W

    Wenger JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    Ni kweli mkuu last week kuja jamaa yangu kaibiwa watu wanafanya swapping na kuchukua pesa zao Tigo wanataarifa hizo nadhani technology yao ndogo wanashindwa kuzuia wanakutajia jina tu la aliyekuibia na namba yake unaambiwa ukimpata wao watakuwa mashahidi badala ya kutoa vieleezo vyote cya mtuhumiwa ili atafutwe kiurahisi
     
  3. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hii lazima itakua inside job,wafanyakazi wa tigo wanahusika.
     
  4. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    na hawatoi ushirikiano sio kwa sababu ya tech,wanaepuka kuharibiana.
     
  5. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hii tigo hii! Imeshakuwa kama genge la wanyang'anyi
     
  6. i

    iMind JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,837
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Unaweza kueleza kidogo, ni vipi hii kitu inafanyika┬┐?
     
Loading...