Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tigo? Tigo wathulumati!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Asango, Mar 3, 2012.

  1. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana jf siku zote nilikuwa nasikia kuwa tigo ni wezi sikuamini ila leo nimejionea,niliweka vocha ya shs 3000,mara ghafla nikaugwa na sms 100 dk mbili baadaye mb 25 kwa 450 kidogo tena sms 15,nusu saa baadaye sms 100 ghafla sms 100.hv sasa nina sms 315 na mb 25,jamani huu sio wizi,naomba mnisaidie maana hata kuwapata customer care tabu tupu na hela wanakata.
     
  2. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yaani mi mwenyewe nimechoka nao natamani kuhama huu mtandao.hata leo mie wamenipa msg 300.yaani wanakata hela kwenye simu kimaajabu maajbu tu.
     
  3. k

    kyabiman New Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani hata voda wizi mtupu.mwezi uliopita nilinunua airtime ya shs 20 000 kupitia my mpesa then nikamtumia mtu airtime ya shs 5000. Msg iliyokuja eti baada ya hapo nimebakiwa na shs 9800.yaani sasa nimechoka kila cku wanasema subiri masaa 24 issue itakuwa solved.yaani noma sasa badala ya masaa imekuwa mwezi. Shame on them!
     
  4. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hamieni ttcl
     
  5. mjunguonline

    mjunguonline Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani Lazima uwe na tigo ktk Maisha yako...Amia Airtel au Voda kuepusha shalo zisizo za lazima....
     
  6. salito

    salito JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    halafu kweli hata mimi hawa voda na hii mpesa wamenishangaza,nimewanunulia watu vocha kwa mpesa ya elfu9,nilikuwa na elfu45,wamekata nimebakiwa na elfu 13...sasa hata sielewi inakuwaje...
     
  7. Root

    Root JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,482
    Likes Received: 3,492
    Trophy Points: 280
    mi mwenyewe hao tigo wamekata salio langu kisa mb 25 zao ambazo sikuziomba
     
  8. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yote tisa mimi nachoka na matangazo yao unampigia mtu simu. Huu ni upuuzi
     
  9. Wkaijage

    Wkaijage Senior Member

    #9
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hilo ndilo la maana kwani hata mie wananikata 30Tsh Kila siku nimeshakwenda hadi ofisini kwao lakini bdo wanaendelea kunikata.

    Mie sasa Airtel mwanzo mwisho
    sinunui voucher hadi miezi mitatu inapita badala yake naja Airtel.
     
  10. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata nikihamia voda ni upuuzi,kuna cku nilikopa mia mbili ili niweze kununua muda wa hewani kupitia nmb mobile,nikanunua 4000 nikakatwa 220 kucheki salio sh 9 nikaamua kununua vocha dukani ,kuwapigia wakaniambia hawajaona sms,wakati sms ninayo.wote wezi wapi taasisi ya mawasiliano au hamuingii jf mkaona malalamiko yetu kwa mkampuni ya simu!
     
  11. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeona ee! Wizi mtupu
     
Loading...