Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo, tigo, tigo jamani, ni matatizo matupu leo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkulima wa Kuku, Nov 3, 2011.

  1. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Tangu asubuhi nimenunua voucher ya Tigo nataka kufanya mawasiliano kila nikiingiza inaniambia "Sorry, the operation failed" Hawa jamaa wana nini na sisi watanzania? Tunaweza kuwafanya nini ili wakome kutusumbua kabisa? Je, kwa wanasheria kuna uwezekano wa kuwashtaki hawa jamaa na kuwafanya wasirudie tena michezo hii michafu?
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    =moved.....
     
  3. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Toa hiyo line ya tigo, chukua nyundo igongegonge. Halafu ujue kwamba kuna Airtel, vodacom etc Allah!
     
  4. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Dah yani mi hadi wameblock lain vocha nimenunua lakin inagoma aah! Ivi wamiliki wa tigo ni wabongo nin?
     
  5. M

    MILKYWAY GALAXY Senior Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Dec 12, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Alhamdullilah!

    Sasa iko poa!

    Ila kwa mtazamo chanya, haya ni matatizo ya kawaida kwenye mitandao yoote ya simu hapa Tanzania.
    Mimi nina line zote, Voda, airtel, zantel nk.
    Huwa nakumbana na kadhia moja au nyingine kwa kila operator.

    Changamoto kwao ni kujitahidi kutatua matatizo yanapojitokeza haraka, ikifuatiwa na kuomba samahani na fidia ikibidi.

    Wasisahau hii ni biashara!
     
  6. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tigo wamezidi kama huna mbadala ni tabu kweli kweli
     
  7. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    halafu jamani hivi Tigo wana namba ya customer care??
    mimi sijawahi bahatika kuongea nao kila nikipiga ni longo longo tu.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Hivi hii Tigo inamilikiwa na nani??
     
  9. V

    Vonix JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,432
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hawa ni wapuuzi sana achana nao mimi walishanikera hadi nikahamia mtandao mwingine,kadhia zipo ila tigo no wamezidi.
     
  10. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    hivi hawa TCRA wanaosemesha watu wawili kwa karibu billioni 3 kazi yao ni nini?? Kitu gani wana regulate? Makampuni ya simu yanawatapeli wateja wao kwa vijiporomosheni uchwara vya uongo, wanawaibia wateja kwa kuwaambia waji subscribe kwa vihuduma vyo wanadanganya eti ni bure, baada ya hapo kila ukiweka hela wanakata, Namba za msaada kwa huduma kwa wateja hazipapokelewi, wanadanganya eti robo shillingi kwa sekunde kumbe sh. 3 kwa sekunde. TCRA wanakaa tu ofisini wanavimbiana masaburi bila kuwasaidia Consumers. Inakera sana kufanya kazi mpaka wagutushwe. I hate TcRA, they are screwing up our money for nthng..NOTHING at all
     
  11. O

    Omumura JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    koti likikubana si unalivua tu? kivue hicho kiatu bwana!
     
Loading...