Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tiGo tigo sucks

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by laun, Dec 28, 2011.

  1. l

    laun Senior Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huu mtandao wamezidi,unaomba huduma e.g sms bundle ,wanakata hela. Ukianza kutumia tena wanakata each sms kwa normal rates,f***k them.
    Namba ya huduma kwa wateja "toka kwenye menu yao ya service" nikipiga naambiwa niiangalie vizuri na nipige tena,huu ni upuuzi
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu kwa sasa nipo airtel kwan hawa walishajichokea na leo nimeweka bundle la internet halafu imegoma kuunga net yaani tabu tupu...
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    li line lao nimelitumbukiza kwenye handset ya mchina kwa ajili ya kupokelea simu... can't even be bothered to top it up!! the network is pants!! halafu jana wamefanya publicity stunt yao ya watu kushinda 4'em kwenye shindano.... don't bother!!
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hamia chadema,sorry airtel
     
  5. l

    laun Senior Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    f****k ***iiiigo, wa*****nzi sana hawa jamaaaaaa,namwambia ma watoto atupe line ,nihamie kwenye baaasi kubwaaa,hiki kimwendo wa kobe naona kimepasuka tairi zoote ,wezi tu na bahat nasibu zao
     
Loading...