Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo thumni ni jambo zuri au kuna tatizo?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by The Boss, Apr 9, 2010.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Kwanza niseme nimefurahishwa mno na kampuni
    ya TIGO jinsi wanavyo dhibiti soko lao na kuwabana wapinzani wao hadi mwisho....

    kama hakuna sheria yeyote iliyovunjwa nafikiri hii kampuni ya TIGO
    wanastahili zawadi au tuzo fulani....
    hasa kwa kuwasaidia watanzania wa kawaida....kupata huduma...
    na pili kwa kuonyesha ubunifu na ujanja wa kibiashara ambao unapaswa
    kuigwa........

    now swali ni je yote wanayoyafanya TIGO NI FAIR KWA INDUSTRY??????
    KUNA HABARI VODA HUENDA WAKAFUNGA TAWI LA TANZANIA.....
    JE IS IT A GOOD NEWS FOR COMPETITION IN THE FUTURE........??????

    HIVI SHERIA ZA USHINDANI ZINASEMAJE NA ZINAFUATWA KWELI?????

    JE IN THE LONG RUN IS IT GOOD FOR CONSUMERS?????
    JE TIGO WANAPATA FAIDA??????
    NA SERIKALI NA TAIFA KUNA FAIDA HASA KAMA VODA WATAFUNGA VIRAGO
    KAMA TETESI ZINAVYOSEMA????????

    WAJUZI MKITUELEWESHA ITAKUWA SAFI SANA.....
     
  2. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Binafsi sioni tatizo kwenye hizi sera za tigo especially kama intention yao ni genuine kuwasaidia watanzania wa kipato cha chini ambao wanaminywa sana na gharama kubwa za mitandao mingine ya simu, it is a marketing strategy na waha uhuru wa kufanya watakavyo mradi tu wanalipa kodi serikalini na hawavunji miiko ya fair competititon, kushusha bei ya huduma sio unfair practice kwenye biashara hususani kwenye sekta kama hiyo ambayo hakuna interference ya serikali kwenye upangaji wa bei ya huduma.,waache tu wajizolee wateja ili na hao wenzao wajifunze maana wanashindwa kuelewa wanafanya biashara kwenye mazingira gani.,kama mtu wa kawaida inashindwa kuingiza hata 2000 kwa siku, ukimwekea gharama ya huduma muhimu kama mawasiliano kwa sh. karibu 400 kwa dakika si unaendelea kumuumiza tu.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Mhhh labda....
    But what if voda na wengine wakiondoka..
    Tigo wapandishe gharama?????????
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Who are voda by the way?
    Wakishindwa waondoke bana!
    Whocares?...Ni wezi wale!..Wao wakiondoka wanakuja wengine!
    Mtindo wa tigo ni mzuri sana, japo kitendo cha kukatisha hiyo huduma saa 11-4 usiku kinaboa, but big up to them!
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    MH.................
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Vodacom

    tanzania 's leading mobile co......
     
  7. m

    mimi-soso Senior Member

    #7
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wote ni wezi hakuna aliyemuaminifu so msijisumbue kutoa lawama na kujizolea dhambi zisizo za lazima. Faida wanatengeneza sana hilo punguzo ni danganya toto ili muwe mnabwajaja sana kwenye simu in the end mnaishia kutumia pesa nyingi kuliko ambazo mngetumia kama gharama zingekuwa juu.

    maana siku hizi ni umbea hasa unaoongelewa kwenye simu kama hamuamini kaeni kwenye mikusanyiko ya watu
     
  8. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    There is always a catch, always!
     
  9. Mama Nim

    Mama Nim Senior Member

    #9
    Apr 16, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I agree with you kabisa. Wanatufanya wajinga lakini dakika ya kwanza inagharimu shilingi 1 na senti 25 so wameongeza gharama kwa senti 25 halafu wanasema wamepunguza hadi thumni. Wote tunajua watega wengi wa Tigo wanaongea chini ya dakika moja kwa hito mwisho wa siku hiyo thumni wala hapati kuitumia. Changa la macho hilo.
     
Loading...