Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo Tangazo lao lionolewe pia Internet, sipati facebook wala yahoo hata kwenye PC

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Ukwaju, Feb 23, 2012.

  1. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    WADAU NIELEWESHENI HAWA TIGO WAMEKUWAJE MBONA WAMEBANIA KUPITA KIASI HADI KUTAKA SIFA?
    yaani ukiweka 700/= hela ya kutwa hupati mtandao wowote labda Jamii Forum tu au simu yangu ndo uwezo wake nimehamisha line katika modem (siitaji) bado hamna kitu sio facebook wala yahoo
    pia tangazo lao chini ya page linatunyima vitu vingi liondolewe au liwekwe juu
     
  2. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    sio peke yako mimi naweka pacgage ya standard week. yahoo, facebook ni matatizo, kwenye simu natumia tigo pia napata hizo sites, sikui tatizo ni nini. tigop sio wazuri , hata majibi ya 'kastama kero' yao ni ***** mtupu. unawapigia wanapokea baada ya wiki nzima.
     
  3. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tangazo laingizia Fedha JF!! so removing, i dont think so!!
    Kuhusu net yao, yeah, ina matatizzo, i dont why, but soon nahisi watawweka mambo sawa!!! For the time being kama vipi hamia voda au Airtelll, mpaka wao wakae sawaa
     
  4. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Wadau niliwasiliana na Jamaa wangu wa Tigo about hii inshu coz ni kitambo kidogo mpaka niliandika thread kuhusu hii thread.. ni kwamba wanahamisha mitambo yao kupelekea makao makuu ambayo yatukua Makumbusho ndo maana hili tatizo lipo vumilieni watafix mambo soon jamaa alinipromise hili tatizo halimalizi mwezi huu mambo yote yatakuwa sawa..

    PIA HERE IS A TIP:

    Kufungua hizo pages zinazochukua muda kuload na kutokuload kabisa kama Facebook na ni wengi hutaka kufungua

    facebook.. do the following...Open Welcome to Facebook - Log In, Sign Up or Learn More

    then funga tab nyigine na endelea kufungua other pages hku ukiacha iload labda kama fungua jamiiforums

    then after 20 - 40 seconds turn to ile page ya facebook ulioacha iload na dont stop it but click button ya kureload

    kisha utaona inaza kufunguka kuleta sehemu ya kulogin ilileta tu ata kama haijafunguka yote stop the page and login

    ukishalogin tu apo utabrowse fresh bila shida just dont Clear the History..pia hii njia inakubali some other sites

    zinazochukua muda kufunguka this ndo nafanya mimi... HOPE IT WILL HELP.. CHEERS :poa
     
  5. d

    dav22 JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mpango mzima ni airtel...nimetumia airtel kwa muda mrefu cjawahi experience matatizo yoyote ya net hata cku moja
     
  6. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Airtell? Ah wapi, kitu kinajidsconnect chenyewe ukiwa unatumia?? unasema mpango mzima???

    kwa ukweli on my side, Naona VODACOM ndio best kwenye suala zima la net, downloading speed yao iko kubwa and also upload speed..
    I USED vodacom internet to download video from youtube, and REAALY i did got 700kb/sec by the use of IDM

    AIRTELL WALA CYO WA KUWASIFU KIVILLE ON THE SIDE OF INTERNET
     
Loading...