Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo sio tusi.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Oct 11, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,443
    Trophy Points: 280
    Tigo sio tusi tu kwenye Kiswahili chetu kileee, ila hata kwenye teknolojia. Ndo maama uzi huu nimeshindwa kuutuma kwenye jukwaa la malalamiko, wala jukwaa la lugha wala jukwaa la teknolojia.
    Kitendo walichokifanya leo cha kuzima mitambo yao (nikijipigia kwa namba yangu nyingine kwenda kwenye namba yangu ya tigo naambiwa "eti haiko hewani" pia internet imekata. Display inaonyesha network iko full. Sasa tatizo litakuwa nini kama sio tigo wenyewe wanadhihirisha u tigo wao?
     
  2. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    bujibuji mh haya
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tigo sio tusi bali ni mtandao wa simu kwa madent
     
Loading...