Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TIGO-PESA; Wezi au Matapeli?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by eedoh05, Apr 24, 2012.

  1. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tigo ni miongoni mwa kampuni kubwa za simu hapa nchini tangu enzi za "mobitel" "buzz" na sasa tigo. Ila kwa sasa wamekuwa walaghai/ waongo/ wajanja/ wezi?....... sijui ni waweke kundi gani?

    Ni muda mfupi tigo kupitia huduma yao ya TIGO-PESA kwamba unapotuma pesa kwa tigo-pesa kwa kiwango cha elfu kumi na chini yake atalipia au atatozwa shilingi 50 za kitanzania kwa huduma hiyo. Lakini SIVYO WAFANYAVYO! Ukituma kati ya Tsh 1,000 hadi 10,000/- wanatoza sh. 550/-. Je huo sio wizi/ utapeli.

    NAOMBA KUWASILISHA!
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hao jamaa hawafai kwa wizi wa reja reja!
     
  3. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    huduma zao usithubutu kuzijaribu,
    1. Nilinunua umeme wa elfu10 mpaka leo sjawai kuupata walizama nao umeme nilikosa na ela walinikata mpaka leo hakuna majibu,
    2. Vijana wao katika kujiongezea vipato wameamua kujiiinvolve katika kuwa swap watu na kuwasajili vibaka wenzao basi hapo wanapiga ela za watu si kawaida wahusika wakubwa, (dawa yao tunzeni password zenu ingawa wao c ndo wanaziifadhi izo passwords)
    nami nawasilisha wizi unaofanywa na tigo
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa na mpango wa kujiunga na tigo pesa bora umenijuza mapema nimeahairisha
     
  5. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Mimi walilazimisha wenyewe kuniunganisha kwa sababu kuna business tulifanya wakanambia wananilipa kwa Tigo pesa nilichokiona najua mwenyewe, wizi mtupu. Charges zao za kodraw pesa ndo utachoka. Unafuu wao uko kwenye kupiga cm togo to tigo basi.
     
  6. D

    DOMA JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Matapeli
     
  7. Sir oby

    Sir oby JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 322
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    wanakata ela nying sana wakat wakudraw, napata was was sana na hii huduma yao japo iko fast bt too costful
     
  8. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,121
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Mimi nilinunua umeme wa sh 15000 kwa tigo pesa wiki 2 zilizopita mpaka leo sijapata huo umeme na hela walinikata. Sina hamu na hiyo huduma ni wizi mtupu!
     
  9. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Nakubali makato ni makubwa sana kutuma na kupokea pesa tofauti na washindani wenzao. Umeme nanunua kwa Tigo Pesa siku zote, LUKU na sijawahi kuwa na tatizo, ni chap chap natumiwa nambari za kuingiza kwenye mita yangu ya Luku.
     
  10. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yote haya yanatakiwa kudhibitiwa na TCRA je wana habari na haya? Halafu inakuwaje ukituma pesa uchajiwe na yule anayetumiwa naye alipe wakati akichukua? Tunahitaji ufafanuzi kama sio wizi ni nini?
     
  11. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwakweli mimi mpaka leo nina wasiwasi na hizi huduma za pesa kwenye simu. mpaka leo sijajiunga kwa mtandao wowote ule
     
  12. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    TCRA wako busy na kampeni za digitali wakati kuna mambo serious ya uwizi....
     
Loading...