Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo pesa acheni tu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mike 1234, May 21, 2012.

  1. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wadau nisaidieni hili,jana nilikuwa na mtumia mtu pesa nikakosea number moja ikaenda kwa mtu mwingine,nikawapigia tigo huduma kwa wateja mpaka nije niwapate ilichukua mda na yule mtu akawa ametoa ile pesa,nikawauliza mtanisaidiaje kumpata huyu mtu,wakajibu hawawezi maana hata mtu mwenyewe hajasajili simu,nikajuuliza ina maana kuna watu wanatumia simu bila kujisajiliwa?nikawauliza inamaana 150000 imepotea hivi hivi?akajibu kubali matokeo,hivi kweli watu wameaanzisha ambayo ina kinga kwao tu kwa wengine hamna?hebu nisaidieni wadau nifanyeje?
     
  2. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    kaka pole sana tena sana.wewe leo kwa hii yako inafikisha thread ya tano ndani ya mwezi mmoja ambazo zote kila anayeandika ni kuhusu hawa tigo yaani wana taabu acha tu.mi nnachokushauri ni kwamba hawa cuatomer care wetu hawana cha any kind of care,cha kufanya nenda makao makuu kaeleze labda watakua na jibu la kukulidhisha.ila dah inauma sana ndugu na pesa inavyosumbua miaka hii.....
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nenda pale TCRA peleka malalamiko yako, yatashughulikiwa
     
  4. A

    ADK JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama jamaa ataendelea kutumia simu yake kuna uwezekano mkubwa wa kuipata wewe deal tigo makao makuu
     
  5. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asanteni sana wadau kesho namkia hapo nitakuja kuwapa taarifa
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Tigo ni wezi, hata mimi juzi yalinikuta hayo, na nikajibiwa hivyohivyo.
    Naona walienda kwenye semina elekezi ya kuwajibu hovyo wateja wao.
     
  7. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,527
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    Kwa taarifa yenu wafanyakazi wa TIGO wanazipiga hizo pesa kwa kisingizio hicho. I have a friend there!
     
  8. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Are you serious?
     
  9. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tigo watatoa hela nyingi soon, wako na huduma zsizokidhi.
    am working on a lawsuit against tigo now
     
  10. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    sio hao tigo tu hata M-PESA nilijisahau hivyo hivyo kuna namba wametoa ukipiga wanairudisha bwana we ile namba haikupatikana kabisaaaa, vitu sensitive vile haipaswi wakosekane hewan du ,last option ilibidi nimwombe yule mtu arudishe akairudisha kama vocha na haikusaidia nanlikuwa namtumia mgonjwa,ila hii mitandao yetu iMECHOKA KUWA HUDUMIA WATEJA
     
Loading...