Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tiGO ni wizi Mtupu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyati, Oct 7, 2010.

  1. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,771
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wanajamvi leo nimepokea message ifuatayo toka TIgo "Ndugu Mteja. Kuanzia 8/10/2010 kila ukituma muda wa maongezi kwa namba yako kwa mfumo wa 101 utatozwa 3% ya salio unalotuma. Endelea kufurahia huduma za TIGO"

    Mimi naona hawa jamaa wanaanza za kuleta kama pale mwanzo enzi za 0811 ambapo ulikuwa unatozwa simu ukipigiwa hata kama mtu akiku-bip.

    Nashangaa hii pesa ni ya nini hasa, ni aina fulani ya kodi ama nini? Na wanaituma ki-mtindo ili watu wengi wasisutuke. Hivyo wanajamvi kuweni makini hii ni njia nyingine ya kukwangua salio lako. Vile vile uwe makini na message nyingine za ajabu toka kwao zinazoelekeza utume neno kwenda namba maalumu ili uweze kupata kitu fulani, siyo bure kama unavyopfikiri bali ni wizi mtupu.

    Nyati
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    asante
     
  3. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wizi ndiyo unawaweka watu wengi mjini au ulikuwa hujui???????????
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wametoa ofa sana nahisi wamepata hasara ss wanajaribu kurudisha garama naona mbio za sakafuni zimegonga mwamba zain huyo kaja juu ss
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    they are looking for a "SUPER NORMAL PROFIT".......u just help them to realise it!
     
  6. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,221
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Haya makampuni ya simu yana utapeli sana. faida wanapata kubwa sana kodi wanalipa kiduchu lakini bado wanakwiba kwa maskini.siku zenu zinakuja ngoja slaa aapishwe.huu ujinga hamtaufanya
     
  7. senator

    senator JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tigo wameanza kufulia hata nami nilikutana na uyumbe huo nikashangaa na maelezo ya mwisho kusema endelea kufurahia huduma ya tigo wakati walitakiwa kusema endelea kukamuliwa na Tigo
     
  8. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    yap yap yap yap Ebwanaaaa Eeeeeeeeeh.
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    bwana ametoa bwana ametwaa jina la tigo lihimidiwe

    polen mkiona tena mjue vina muda
     
  10. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,146
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Hata mie nimepata huo ujumbe kwa kweli siwaelewi kabisa inabidi wajitetee kwenye Kipima joto!
     
  11. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Wanakera mno, badala ya kukupa bonasi kwa kuwapunguzia garama za kutengeneza kadi-wanakuadhibu! very unbusiness-like!
     
  12. i

    indiael naimani New Member

    #12
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya makampuni ya simu yanamake super profit,zaid wanatumia msag zenye mvuto kuwa tuma neno fulani na ushinde mamilioni ya hela!Huu ni ufisadi mwingine wa makampuni ya simu
     
  13. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ni kweli wizi tu
     
  14. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Wanachemsha ile mbaya - hasa enzi hizi za ushindani mkubwa!
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    Nifurahie kuibiwa?
    Hawa ni mapunguani, wameshindwa kabisa kufikiria vyanzo vingine vya mapato sasa wameona waanze kupora kwa NGUVU.
    Kuna wizi wao mwingine ambao wanawaibia WATANZANIA.
    Ukikopa ile shilingi mia mbili wanayogeresha kuwa wanakopesha, ukiwa huna salio, haitoi simu wala haitumi msg hadi uwe na hela.
    Wizi dhahiri.
     
  16. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Leo nimeonja uwizi huo nilipomtuamia ndugu yangu airtime. Udumu mwanzo wa kifo cha TIGO!
     
Loading...