Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo ni wezi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Bramo, Aug 9, 2011.

  1. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,263
    Likes Received: 1,118
    Trophy Points: 280
    Wakuu,natujadili wizi nwa Tigo,mie sio kama nawaharibia Biashara yao,ila Dah, hawa Jamaa ni Kiboko yani,Full Waiz
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,581
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Great thinker Brano,
    Nilidhani ungeeleza wanajamvi
    tiGO wamekuibia Nini katika huduma ipi na lini, Nadhani hapo ingekuwa ni starting point ya huo mjadala unaotaka otherwise sred yako imekaa kimajungu zaidi!

    Kukanusha hilo ni vema ukawa specific na Ulichoibiwa na si ku-generalize.
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Kwanini?
     
  4. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kwa upande wangu najua Tigo ni wezi tangu siku nyingi nimeacha kuitumia line yangu..cha kwanza hawatozi kutokana na matangazo yao eg nusu shillingi wakati in actual facts wanatoza sh 6 mpaka 4 kwa sekunde. Infact Tigo ni mtandao unaotoza gharama za juu kuliko mitandao yote ya mawasiliano Tanzania kwa sasa.. wezi tu!
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    mia
     
  6. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Elezea tigo wamekuibia nini? Mbona hujibu. Kazi majungu tu.
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    tiGo ni WAIZI,....na sio wao tu ila wao(tigo) wanaongoza kwa kuiba (kamali)
    Ukikopa hela,say 800/= na ukapiga simu say dakika moja tu inakua imeisha,...
    still bila aibu wanajitangaza eti sh.1 kwa sekunde?

    Agggr,sitaki kuandika sana nitapewa ban maana nimeona hii topic nimekumbuka
    uwizi wao
     
  8. N

    Ndoano Senior Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa hivi wanamchezo kama unatumia internet kila asubuhi wanakata kifurushi unachotumia kama simu ina hela tena bila wewe kuomba.huu si utaratibu kwa kuwa hujui hiyo fedha iliyokuwepo ninaihitaji kwa kiasi gani?
     
  9. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wanjiandaa kufungasha virago so wanakula kwa kwenda mbele
     
  10. doup

    doup JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lakini matangazo yao husema nusu shilingi baada ya dakika ya kwanza, kwa maana hiyo ile dakika ya mwanzo wanakubamiza vilivyo
     
  11. doup

    doup JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kivipi tafadhali fafanua, au wanabadilisha jina tena!?
     
  12. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,716
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    Na pia aongeze ni kwa namna gani wamemwibia!
     
  13. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,263
    Likes Received: 1,118
    Trophy Points: 280
    Nadhan Baadhi ya wadau wamenisaidia sana kuulezea wizi wa tigo, Hawa Jamaa sio Waizi tu bali ni Malaghai pia,kile wanacho advertise sio wanachotoza,
    Ushahidi Usiku wa kumakia leo niliweka 2000, cha ajabu nimeamka asubuhi nikakuta 1880, Huu ni wizi coz hata siku tuma hata sms,jaribun na nyie muone wizi wa hawa Jamaa, aisee TCRA inabid waingile kati.
    Tigo ni Waiziiiii, Thieves
     
  14. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwenye website ya TCRA kuna fomu la malalamiko, inabidi uijaze hiyo fomu then copy moja uwapatie TIGO na copy nyingine TCRA.
    Wengi wamechangia kuonesha ni maeneo gani TiGo wanaibia watumiaji wa huduma zao, binafsi pia nina nia ya kuwashtaki. Ninakusanya ushahidi wa kutosha ili nijenge hoja yenye nguvu nitakapoanza mvutano nao mpaka wata- surrender.
    Sehemu zifuatazo zinawizi wa waziwazi;
    I) Matangazo yao ni misleading; kiasi wanachodai wanatoza kwa sekunde sio sahihi hata kidogo. Tafuta stopwatch afu fanya timing ya calls zako utagundua hilo.
    II) Kwenye huduma za internet bundles, kwanini ile bando ina expire na kufuatwa hata kama hujatumia internet? Kwa nini balance isiwe carried forward? Zile data unazonunua ni cash equivalent so huwezi kujiamulia ku-delete pesa ya mtu.
    III) Ule mkopo wanaotoa huwa huchukua muda mfupi mno kuisha compared na kama utanunua airtime kwa njia ya kawaida.
    III) Ukipiga simu call centre wanakukata sh. 100 kama sijakosea. Lakini simu yenyewe mpaka ije ipokelewe ni shughuli, so is not worth to pay them your buck while the customer service is poor.
    III) Jambo lingine ni disturbance itokanayo na kutumiwa tumiwa message zao za kukuhamasisha ushiriki promotion zao. Hizi msg zimekuwa zikiwachangana sana watu wasio na uelewa wa bahati nasibu na hivyo kujikuta wakipoteza pesa nyingi bila kushinda.
     
  15. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,107
    Trophy Points: 280
    na pia ni wadhamini wenu humu Jf! tangazo mwaliona hapo chini... hebu wapake mafuta angalau kwa mgongo wa chupa
     
  16. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,754
    Likes Received: 1,192
    Trophy Points: 280
    Msaada jinsi ya kujitoa huduma ya kukopa TIGO .
     
  17. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    YAANI MI NIMESHAJITOA HIYO HUDUMA,UKIKOPA UKIWEKA SALIO WANAKATA HELA YAO HALAFU ILE ILIYOSALIA YA MKOPO WANAIKOMBA PIA.
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,992
    Likes Received: 5,117
    Trophy Points: 280
    unakopeshwa 2000 halafu unaonea dakika sita tigo kwenda tigo......
    Mulika MWIZI
     
  19. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kwa kweli Tigo wanahitaji kubadilika!!!! Uswahili umezidi kwa kweli..
     
  20. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakushauri ujaze mapesa simu yako kwa matumizi ya muda huo huo tu. Kuna kaujambazi kengine, ukiweka pesa kama 5000 ukapiga simu moja kwa kama dk 2 hivi, utashangaa sms inaingia kukujulisha kuwa salio lako ni chini ya shs. 30

    Poleni wanyonge wa TZ, hatuna wa kututetea.


     
Loading...