Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tiGo ni soo - waja na sent 50 (thumni) kwa sekunde

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Madabwada, Mar 31, 2010.

  1. Madabwada

    Madabwada JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2010
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hawa jamaa hawashikiki ... wanataka kuwapagaisha voda au?? nimesikia nyepesi wanakuja na thumni kwa sekunde. Ngoja tukae mkao wa kula!!! lol!
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kwa mtindo huo watauwa bendi completely
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hawaui Mkuu!
    Ujue, mpaka kufikia uamuzi huo, ni tayari mahesabu yashafanyikaga na kuona hakuna maneno itakayoharibika!
    Wamekusanyaga hela mingi sana hawa!
    Hii ndio faida ya Ushindani wa kibiashara, faida kwa mlaji!
     
  4. m

    mmlaponi Member

    #4
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kijana acha chai!ww umesikia wap na hizo redio mbao?
     
  5. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,611
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280

    Tariffs hizo tayari zinatumika na wateja wa Zantel, kwa hiyo sio kitu kipya na haiwezi kuwa surprising iwapo Tigo wataiga Zantel. Hata shilingi moja kwa sekunde ilianza na Zantel kabla haijaigwa na hawa wengine.
     
  6. Madabwada

    Madabwada JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2010
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tulia hapo hapo ... ukisikia usije kimbia hapa!
     
  7. Madabwada

    Madabwada JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2010
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mshikaji unataka kuanzisha ligi au?? get your facts straight mkuu!!
     
  8. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bora maana huu ndo mtandao wa wanafunzi wa walala hoi. real tigo wanatujali.
     
  9. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wametunyonya sana, wajua kupiga simu hapa Tz ni ghali kuliko hata UK na US ambako maisha kwa jumla ni gharama zaidi
     
  10. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Voda changa la macho eti kuanzia saa 11.00 jioni hadi saa tatu bei kama ya zamani wapi na wapi wezi wakubwa hao

    Mambo yapo tiGO bwana
     
  11. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2010
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Inawezekana; na hii itasaidia kuwafanya akina Voda na Zain waendelee kushusha gharama zao.
     
  12. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    If marginal revenue = marginal cost, wanaweza kufanya hivyo kama wameamua kutoa huduma tu bila kutengeneza faida.
     
  13. P

    Patrick Nyemela JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tigo bei rahisi lakini upatikanaji wa simu, usikivu, customer care ni matatizo makubwa.
     
  14. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    safi sana ombi langu kwa mungu ni hili eeh mungu ushindani huu usiichie kwenye makampuni ya cm tu yaanzishwe na tanesko pia amen
     
  15. T

    Tiger JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,718
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mkuu hii habari ni ya kweli "TRUST ME" Kuna jamaa anafanya kazi tiGO ameniambia kwamba hii kitu ni kweli na inaanza kesho. ACHANA NA HABARI YA SIKU YA WAJINGA. This is True.
    Ila haitakuwa 24hrs, nafikiri ratiba yake itafanana na ile ya voda.
    Pia itakuwa sh 1 kwa dk ya kwanza halafu zile dk zinazo endelea ndio 0.5sh.
    Haina kujiunga hiyo si unajua mambo ya tigo?
     
  16. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Thumni kwa sekunde kwa saa 20 kwa siku. Vigezo na masharti kuzingatiwa.

    TiGo
    Express yourself.
     
  17. Madabwada

    Madabwada JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2010
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mnapobanwa mbavu lazima mtafute visingizio ... usisikilize uzushi mkuu (vodacom propaganda), hayo mambo mbona ni historia mkuu?? me huwa nalonga tu bibi na babu zangu upcountry bila matatizo yoyote yale ... halafu kichekesho hicho kijiji voda huwa haipatikani .... phuuuh ha ha ha ha ha!
     
  18. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Kumbe nao wasanii tu kama voda!
     
  19. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aah TiGO nomaaa, thumni!!!
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    nitaamini hii habari kesho...leo no
     
Loading...