Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo ni mtandao unaubiwa kuliko yote tz

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wun, Sep 12, 2008.

  1. Wun

    Wun JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari zenu wanaJF katika uchunguzi wangu katika mitandao ya simu TIGO ndiyo inayoongoza kuibiwa Tanzania kwa leo tuu huduma ya xtreme ya kuongea wamepata hasara ukiacha huduma nyengine kama internet na zenginezo sijui ni kukosa umakini au hawana mitambo ya kisasa katika kampuni yao...wanaJF naomba maoni yenu.
     
  2. K

    Korosho Senior Member

    #2
    Sep 12, 2008
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 131
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unaweza ukafafanua hasara wanaipata kivipi? Inatokana na poor business strategy, insufficient control au ni nini?

    Kumbuka hakuna kampuni inayofanya promotion bila kufanya market research,kuwa na strategy na kuwa targets. Sasa tueleze kwanza "research" yako ime-base kwenye nini ili tuweze/niweze kutoa maoni kwa ufasaha zaidi.
     
  3. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa mzushi kwani aseme hasara ambayo hajaweza ku-qualify argument yake. Hapa si mahala pa fikra na hoja hafifu au si mahala pa watu wenye uelewa mdogo ni mahala pa watu wanaofikiri ndani na nje ya boksi atiii!

    Hebu sasa fafanua ili tukusaidie hoja na fikra chanya!
     
  4. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Labda kuna huduma ambazo zilitakiwa zipatwe na wateja kwakugharimia sasa inatokea zinakuwa bureee ndo kamaanisha hivyo labda wengine hawajui mambo ya business strategy,
    mfano: voda unaweza ukawa ukitanguliza namba........kabla ya 0745 unaweza kuongea bureeee na vitu kama hivyo. au uki weka APN ............ una download mpaka basi kwa sh 20 tu! au ukiweka code furani speeed inakuwa 97kb/s vitu kama hivyo.

    Hali kama hiyo inaweza ikawa imemuuzunisha jaama akaona labda kampuni yake kipenzi ya tiGO inaingia hasara hivyo anamapenzi mema na tiGO au labda kwa vile ndio kampuni inayotoa huduma anajaribu kuwakumbusha ili asije akasikia tiGO imefilisika na inataka kufungwa kama Tritel nahisi kuwa hapendi kusikia hivyo.

    Karibu Wun endelea kutupa news.
     
  5. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    They would have closed down by now if they were operating with a loss maana its time now since hiyo extreem imeanza!
     
  6. Muota Ndoto

    Muota Ndoto Member

    #6
    Sep 16, 2008
    Joined: Dec 4, 2007
    Messages: 77
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Makampuni ya simu yanapata faida kubwa ya kukufuru kwa sasa. Ona mishahara ya baadhi ya watumishi wao, Kwa mfano Voda, meneja masoko analamba millioni 10 kwa mwezi, wa chini kabisa millioni 1. Hivyo TIGO wameamua kushea faida na wateja wake wake. Tatizo lako nini?
     
  7. africa6666

    africa6666 JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2008
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tumegee basi na sisi tufaidike au ndo bussiness strategy????
     
  8. Bonnie1974

    Bonnie1974 JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2008
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 407
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kauli yako inahitaji ufafanuzi.
     
  9. Bonnie1974

    Bonnie1974 JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2008
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 407
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pole pole mkuu.
     
  10. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mfano tu! kaka :)
     
  11. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2008
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    Ingependeza sana kama ungetuwekea takwimu za kutosha za hasara ama faida, ili kuhalalisha madai haya!
     
  12. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,588
    Likes Received: 1,902
    Trophy Points: 280
    Hata leo watu wamejiunga na huduma ya EXTREME kwa shs. 90 badala ya 1500
    Wasipokuwa waangalifu watakoma si tunapiga bure tu
     
  13. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2008
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tigo ndio waanzilishi wa package yeyote mpya kuanzia internet hadi extreme hawawacharge wateja wao hela za kufadhili mpira sijui miss tanzania wana wanashare profit na weteja wao kwa kuwapa package zenye unafuu kuliko mitandao mingine inayojitapa kama huamiani waulize watu hakuna asiye na laini ya tiGO

    Kama una lolijua zaidi tumwagie hapa usificheche We dare talk openly
     
  14. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ...Inanikumbusha enzi za kubadirisha centre number kila kukicha kisa kuogopa kulipia sms.........
     
  15. Wun

    Wun JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tatizo siyo kushare na wateja wao tatizo inatia uchumgu mtandao wa bei rahisi kuja kufilisika kwa kuibiwa kuna watu wanatumia hudumu ya extreme zote bure siyo hiyo tuu hadi internet bure so hapo ndiyo maana yangu
     
Loading...