Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo ni matatizo matupu jamani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by peoples power, Feb 19, 2012.

  1. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Níko bukoba hawa tigo sijuwi wana matatizo gani yaani hawako onair kwa zaid ya masaa manne hii ni shida sana.
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    nasikia kuwa siku hizi wameacha kutoa huduma ya kutuma meseji, maana ukituma sms haziendi kabisa
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Mmelisha limbwata na Tigo? Kila siku kulalamika tu! Hameni....
     
  4. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Bukoba wazee wa katelelo..huu mtandao wa tigo waachieni maustaaz wa pwani ndio wanauwezea.
     
  5. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Niko mwanza sasa hivi na mtandao wa tigo umekata kwa takribani masaa matano!
    Na hii si mara ya kwanza,mara ya mwisho ilikua juzi tu,hardly a week!
    Hata sjui kwann hawajifunzi na kujirekebisha!Stupid and pathetic Tigo!
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    What else to u expect from tigo? a 3g coverage?...
     
  7. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio huko tu, sgd umekata toka saa kumi na mbili kasoro ya jion na umerudi saa nane usk hata cjui wana matatizo yepi hawa jamaa
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    Tigo ipi?
     
  9. S

    Skype JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tigo express yourself, mtandao unaopendwa na wengi, zamani ulikua unaitwa BUZZ NI BOMBA. Unajulikana pia kama mtandao wa wanafunzi.
    Swali lingine?
     
  10. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Badilisheni kauli mbiu yenu iwe, tigO! Hopeless yourself!!!!
     
  11. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilidhani shida ni sgd tu, kumbe nchi nzima? NIPO SGD kwa leo. TIGO! hopeless yourself! Hii ni kauli mbiu yao mpya.
     
  12. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hao jamaa sio tu kuwa ni tatizo tu ila ni wezi. Ukipiga unakuta mtu hapatikani. Halafu yanakuja maelezo ya kiingereza ambayo wengihatuyaelewi, "the number you are calling is not reachable, to send a voice mail at regular call charges please stay on line",SIO WIZI HUU?
     
Loading...