Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo ni matapeli?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiranja Mkuu, Sep 28, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimekopa sh. 200 kutoka tigo.
    cha ajabu wameniambia salio la account yangu halitoshelezi kupiga simu,
    na wakati huohuo nikiangalia salio
    kuna jumbe usemao SALIO LAKO ULILOKOPA KUPITIA TIGO NIWEZESHE NI SH. 200.00/-
    JAMANI JE HUU SI UTAPELI?
    HELA ya mkopo iko kwenye simu lakini simu hazitoki kwa sababu salio langu halitoshelezi kupiga.
    :juggle:
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,089
    Trophy Points: 280
    Bure gharama, hebu fasta kanunue vocha ndio ulete malamiko.
    Mtapenda mitelemko hadi lini?
     
  3. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ana haki ya kulalama make hakuna aliye waambia kuwa kuna huduma hiyo. Wameshikwa pabaya na Zein
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Itakuwa ni system error kuna siku ilishawahi kunitokea hivyi hivyo kama wewe then baada ya dakika kadhaa wakarekebisha
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,089
    Trophy Points: 280
    Mi naona jamaa awaibukie tu hukohuko ofisini kwao akapewe jibu la uhakika
     
  6. senator

    senator JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tigo mtandao wao umeanza kuleta kwikwi kama leo majira ya saa5 mpaka mida hii bado simu za tigo zinagoma kutoka hata msg pia!!
     
  7. D

    Dedii Member

    #7
    Sep 28, 2010
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mm nilikopa kisha nikaambiwa nimekopeshwa 200 nadaiwa 220, mazingaombwe yake nikiangalia salio ziro nikipiga simu salio halitoshi, balaa zaidi nilivyo weka pesa wakakata 220. wezi wakubwa hao, wanajua hatuwezi kwenda kuwadai 220.
     
  8. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hakuna biashara inayolipa tanzania na africa kwa ujumla kama huduma za simu,utapeli ni mkubwa sana

    ndiyo maana kila siku makampuni ya simu yanaibuka.

    ebu jiulize makampuni yote ya simu yanatoia matangazo katika redio zaidi ya 60,tv zaidi ya 7 na magazeti karibu yote,mitandao,blogs nk

    kwa ufupi kampuni moja inatumia zaidi ya bilioni 1 kwa mwezi kunako matangazo tu unadhani wanaingiza shilingi ngapi na zinatolewa na nani ni watu kama nyie

    pole na ujifunze

    labda turudie mfumo wa posta wa kuandika barua
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mkuu, solution ya hii kitu huwezi kupata JF, wapigie wahusika kwa 100 waambie, kuna siku waliniibia elfu 3, nilikomaa nao mpaka wakarudisha!
     
  10. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    wizi mtupu...................sh1 yenyewe kwa sekunde noma.....hiyo dakika inavyokimbia we acha tu...........tigo jamani
     
Loading...