Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo na wimbo wa "emungu angalia kunena kwangu wana ajenda gani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dostum, Sep 24, 2012.

  1. d

    dostum JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Notoa malaliko kwa herufi kubwa kwa tigo wameniwekea wimbo wa kwaya wa hapo juu. Mimi si muumini wa nyimbo hizo na hata kama kwa kutojua nikajiunganisha sio neno. Nimekwenda kwa mawakala wa tigo wa j m mall, quality centre na hata mlimani city kuwaomba waondoshe, wananijibu wameondosha lkn bado unaendelea.

    Tigo acheni ujinga huu, na biashara ya kulazimishana,
     
  2. Titans

    Titans JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 80
    acha kulalama uliza usaidiwe, send "ondoa" kwenda 15050
     
  3. Pepombili

    Pepombili JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    baada ya hio utawekewa NIBEBE NIBEBE NIBEMBELEZE YESU
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    The Sower-Umva naupenda sana weka namba yako nikupigie niukopi
     
  5. d

    dostum JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    ha ha majibu ya yanafurahisha sana nimejaribu zaidi ya mara 10 kuwake iyo code "ondoa" bt imeng'ang'nia tu sijui nifanye nn. na leo wameniweka taarabu, natamani kuwashitaki
     
  6. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa kifupi hizi kampuni za simu wanakera...Hata mie sipendi huo upuuzi wa nyimbo kwenye simu yangu siku moja Voda nao wakaniwekea nikapiga customer care wakaniambia ni mimi nimejiunga nilimjia juu nikamwambia atoe huo upuuzi kwenye simu yangu kabla sijawashtaki kwani wao wenyewe nikiwa hata sijatuma request yeyeyote (kwakuwa sipendi) waliniletea msg eti umefanikiwa kujiunga....nashurkuru mungu walirespond immediately.
     
  7. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mademu zenu wamewawekea wakati mnaoga
     
  8. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Mapovu ya nini?? Hamia huku..(Umeshansoma?????)

    [​IMG]
     
  9. L

    Losemo Senior Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie TIGO wameniibia hela zangu za umeme sina hamu nao kabisa. Nilinunua umeme toka mwezi wa 5 kwa TIGO PESA mpaka leo sijapata umeme wangu na ukienda kuulizia wanakusumbua sana. Nangoja muda upite kdg maana nina ushahidi niwashtaki. Natafuta utaratibu mzuri wa kuwadai fidia na riba.
     
  10. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Hahahaaa kuwa mteja wa TIGO......UMEBUGI MEN
     
  11. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Sasa gharama ya kesi ndugu si zaidi ya unachodai?? Au ulinunua umeme wa milion 40??

     
  12. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    Tigo kweli wanatafuta balaa sasa nyimbo kama hiyo ikiwa kwenye simu ya maalim ponda si ataandamana kwenda kufunga ofisi zao.
     
  13. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    mwenye ule wimbo wa" I love you Africa" wa coca cola naomba unidondoshee hapa. Nataka niupendekeze uwe kwa ajili ya Anthem ya AU
     
  14. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Na ule wa, "wakristo tukomeze rugendo".
     
  15. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #15
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ni kweli ! Maana nyimbo nyingi ni za dhihaka kwa Mungu na Mitume wake !
    Mfano ule mwimbo -''wa utamu wa Yesu'', dhihaka na mzaha mtupu !
     
  16. Luno G

    Luno G JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 22, 2012
    Messages: 1,801
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    hawa jamaa wezi bwana mi nimeshawahi enda mara kibao nawambia nitoeni kwenye hudumu zenu wanakwambia tayari unaondoka kesho ngoma inaanza tena
     
  17. Risa

    Risa Senior Member

    #17
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mitandao yote ndugu, mimi mwenyewe Airtel walishawahi kuniwekea wimbo, mi nkawa nashangaa nkiweka hela wanakata, dawa yao nkawa naweka hela pale nkiwa na shida na mtu wa no. ya Airtel na nahakikisha napiga hela yote inaisha baada ya miezi kama miwili hivi mbona waliondoa? hao tigo mimi wananiudhi na hiyo misms yao kila wakati, mtu hupumui, usiku wa manane unatumiwa sms kuangalia Tigo!!! wanaudhi kweli.
     
Loading...